Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JCB wa Arusha awaomba msamaha waislamu duniani kote.

Discussion in 'Entertainment' started by Mtego wa Noti, Dec 14, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msanii wa kizazi kipya kutoka Arusha maarufu kwa jina la JCB amewaomba msamaha waislamu wote kutokana na kutunga wimbo wenye baadhi ya mistari ya Quran. Kitendo hicho kiliwaudhi waislamu na kusababisha kuwafanya wamtafute popote alipo kwa kuwatumia polisi. Baada ya kusikia ivo, msanii huyo aliamua kujipeleka mwenyewe msikitini na kukutana na viongozi wa dini hiyo ambayo walimuonya na kumtaka amulete mtu aliyemshirikisha kwenye wimbo huo ambaye ndiye aliyeweka hiyo mistari ya quran.
    anasema alipompleleka huyo msanii mwenzake, waislamu walimtaka atangaze wimbo huo kuwa ni batili na ni dhambi kuendelea kuusikiliza huo wimbo na ni kinyume na dini ya kiislam.
    Kupitia east african radio, msanii huyo amewaomba watu wote wenye huo wimbo waufute na usipigwe popote pale redioni. Pia amewaomba hata watu wenye huo wimbo kwenye simu zao waufute kabisa na wasiuzikilize tena!!!!
    Bahati mbaya wimbo wenyewe umefutwa hata kabla mimi sijaupata kwa hiyo hata sijawah kuusikiliza.
    Labda wenye wimbihuo wauweke hapa jamvini ili tuuage rasmi.
    Source ni East African Radio....Zembwela na Baruti!!!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee..... tutakoma
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    alikuwa anatafutwa na polisi kwa kosa gani? Walikuwa na rb?

    Aseeee!!! Wapi Roma mkatoliki.........
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    alikuwa anatafutwa na polisi kila sehemu alipo...baadae akaamua kujisalimisha mwenyewe msikitini.....
    wimbo wake ushawahi kuusiliza? kama unao weka verse zake hapa mkuu......
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    na bado.....
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    na bado.....
     
  7. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi hizi nyimbo hazihakikiwi kabla ya kutoka? Au COSOTA wanafuatilia filamu tu?
     
  8. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    alikuwa anatafutwa kwa al-badri
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    JCB jesus come back....
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    yaani acha tu.....
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ukisikia paa ujue imekukosa aliye lenga hana shabaa amefanya makosa. hizo ni style mya za wasanii wa bongo wanazotumia kujipa promo. hata chid benz alishawahi kusema anaacha mziki. mkuu hamna kitu kama hicho kama hauamin kamuulize baada ya wiki atakuambia hajui aliye sambaza hizo habari. anataka watu wautafute huo wimbo kwa udi na uvumba ili wasikie hiyo mistali. over
     
  12. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    wimbo huo ni wa long time kidogo nafkiri uko ktk zile mixtape zao FULL ILE LAANA MIX TAPE VOL 3 ni Ibra da Hassla ndo aliyeweka baadhi ya maneno yaliyoko ktk Quran Tukufu ila JCB kaomba radhi na kuutaka ufutwe ila hata hivyo haujasambaa kihivyoo uko kwenye local radio stations kwenye vibanda vya cd studios na kwa baadhi ya watu waloweza kuzipata na kununua
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    tunaombeni jina tuubandike hapa watalaam wauchambue. Mia
     
Loading...