Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JCB 'azingua' Arusha leo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kalulu Metusela, Jan 21, 2012.

  1. K

    Kalulu Metusela Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jcb leo azingua stagini baada ya kupanda jukwaani soweto na kusema hataki ma underground kupanda jukwaani wala kumpa hi., hali hiyo imeleta purukushani kubwa hadi watu kutupa mawe jukwaaani., nimepata xhance ya kuongea na underground mmojaa ambaye alijiandikisha lakini hakuitwa jukwaani akasema kwamba "jamaa anaogopa kufunukwa na maunderground"...!
     
  2. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwel anaogopa kufunikwa coz wimbo aliopatia ni ukisikia pa! So naye ni kama underground 2
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kumuita JCB superstar ni kutomtendea haki,
    simply JCB hajafikia hatua hiyo,bado yupo chini
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    JCB mwenyewe ni underground!
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jcb ndio nani?
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    ule wimbo wake mpya unaitwa facebook na twiter au? Hana jipya.!
     
  7. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amesahau alipotoka kupata tuzo ya Kili anajiona superstaa, lakini watu wa Arusha atakoma kuringa
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hana kitu huyu jamaa kama nitamsifia basi nikuvuta bangi sana pale kweli zile studio zao pale Kijenge.
     
  9. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    dah!!!mwanaaaa sithanii kamaa hiyo kauliiii unayosemaa ni yaukweliii,i was there...JCB hakutoa inyooo kaulii,ilaaa wasaniii na vijana wanao jiita maselaaa wengi ni maselaaa mavii 2,wat happen nikwambaa baazi ya under ground wa arachugaa ni wahunii tu na wavutaaa mashadaaaa hewani,pombeee now wanakulaa chalasi na teriii,wanasemaaa ni hip hop...walitaka kuaribu show kwa kuanzaa kuzinguana zinguana wenyewe kwa wenyeweeeeee
     
  10. d

    duanzi JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 16,463
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    hiyo kali jcb nae hajatoka ni underground tu hana lolote mibangi
     
  11. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona amekiri kwamba ye ni underground kwenye you heard ya soudy brown amekana haikutokea
     
  12. K

    Kalulu Metusela Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unadhani ntaandika kitu jf bila kuwa na uhakika..? Nilikuwepo tena bak stage.,usisingizie underground wakati jcb amekuja amelewa hajielewi., alikaa soweto bar toka mida ya asubuhi anazitwanga na nimeshuhudia hiyo., na hiyo statement kaiongea hadi batoo wa m.j fm akamuombea msamaha baada ya kushuka jukwaani.., au wewe ndo ulikuwa umelewa bab..,usitetee utumbo jomba..!
     
  13. K

    Kalulu Metusela Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anakiri kwa kujishtukia tu., uliza mtu aliyekuwepo pale., mm ni mmoja wao na nimemsikia na baadae watu walimdaka yuko pub moja maeneo ya philips alipoulizwa juu ya kauli yake akasema alikuwa amelewa hakumaanisha...! Hii ndio u heard ya ukweli
     
  14. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Network busy..!
     
  15. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Wewee humjui JCB vizuri ana nyimbo nyingi saana kaanza hip hop since 1994 na walitoa albamu moja na kundi lao la hard core, huo wimbo ukisikia paah unaousikia ni remix orijino aliuimba 2007 katika albamu ya full ile laana mixtape vol 3. JCB ni miongoni mwa wasanii walioathirika na mchezo mchafu wa media za bongo. Hebu fuatilia nyimbo zake na za watengwa utamjua vizuri
     
  16. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ila kwa sasa maunderground wa chuga wamekuwa wangese sana chalasi, ganja na konyagi pori ndo wamefanya mpango mzima na hawataweza kuinuka mfano ni jambo squad, nako 2 beto, junior nako, wakudis, halisi, vatolocco wote ni wahuni hamna hip hop wanafanya JCB kuwaponda ni sawa tu hawana lolote
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mkuu Pukudu! nakubaliana sana na maelezo yako kuhusu JCB, Ni kweli JCB alikuwa noma!!! ila sijui kama umeshtukia siku za hivi karibuni toka apewe zile tuzo na CLOUDS FM(Kwa kujipendekeza na kuwa-diss machizi wa ukweli). Amekuwa akijitenga na harakati zozote zinazoanzishwa dhidi ya wanyonyaji wasanii...ikiwemo kuwa-diss na kuwaletea maringo machizi zake wa kitambo! akiwemo Spark Dog. Kama umesikiliza track zake za hivi karibuni kiwango chake kimeshuka sana! nadhani hili tatizo haliko kwake tu! liko kwa washkaji wengi wa bongo pindi wakipata mafanikio kidogo.
    JCB kwa sasa ameolewa na demu wa kizungu kama ilivyo ada ya wasanii wengi wa hapa Arusha,,e.g Zigla na Gson wa Xplastaz, chindoman na wengineo!! Chindoman kabla ya kwenda US alimwachia JCB studio na Crew YA WATENGWA ikiwa juu hapa Arusha..lakini kutokana na Tabia za JCB kundi la WATENGWA sasa limegawanyika vipande..wengine wakibaki WaTENGWA na Wengine Wakijulikana kama MAJERUHI CREW!...
     
  18. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Kwekwekwekweee. Kwa hiyo unatulazimisha tumtambue jcb rasmi kama superstar?kwikwikwikwi. Kuanzia lini au mara tu baada ya kusoma post yako? Nyooo achilia mbali SS bado hajafiti kuitwa supercandle
     
  19. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    JCB kiukweli bado underground, hivi nani kukiwa na show ya JCB peke yake ukumbini tena mkoa tofauti na Arusha anaweza kulipia kiingilio? Naweza kufanya hivyo kwa Fid Q, Prof J, Roma n.k lakini kwa JCB NO' labda awe msindikizaji show ya msanii mwingine.
     
  20. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Njoo Viavia au Masai camp chuga uone anavyopagawisha tena raia wa kigeni ndo Huwa wengi nyie ndo wale mnaipenda Hip Hop afu HipHop haiwapendi
     
Loading...