Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JB simtofautishi na kina Aunt Ezekieli-Ney wa Mitego

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ma2mbo, Sep 21, 2012.

  1. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Amesema ayo kutokana na JB kuambatana na kina Aunt kwenye majukwaa ya fiesta na kutoa burudani ya kukata viuno.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Ndo nani hao?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwani ye ney wa mitego anakipi cha maana, watoto bwana kweli hawajui maisha, unamcheka mwenzako wakati we mwenyewe chongo..
     
  4. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hilo ni BO...BO.. B O..BOO...O..N..G..E la dongo!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahah Waigizaji wa Bongo (Tollywood)
     
  6. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    vp mkuu,unadhani anachofanya JB kama baba wa familia ni sawa??
     
  7. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    JB kukata viuno kwenye majukwaa kwa kulipwa shilingi elfu 50 ni suala la kujidhalilisha sana.
     
  8. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 80
    Ukweli kwa mtu kama JB atakuamekosea kufanya hivyo. Ni bora hao wengine wamezoeleka. Jamani mwenye picha atuwekee tumuone JB.
     
  9. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    poa mkuu.


    FKB_7758.JPG h.jpg
     
  10. Nospah

    Nospah JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  11. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    ofcoz!hao wadada hawauwezi muziki wa JB kwa mauno.
     
  12. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hivi ney kazi yake ni nini vile?
    pia JB mkate wake si huwa anaupata kwa kuuza sura au kama ndio mi sioni tatizo hapa maana kama ni kujidhalilisha utataka kuniambia ache uigizaji?
    binafsi na hisi hapo pia anaigiza ili aupate mkate wake wa kila siku.
    NI MAONI NA MTAZAMO BINAFSI WA KINYA WA JF
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Jb kumbe mkata viuno!
     
  14. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    wauza sura zisizouzika...
     
  15. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah!.kweli nimeamin kua njaa mbaya sn.Ila ukiendekez njaa ufiki mbali kwny game.Nawahesabia sekunde tu hawa watavuna wanachopata.
     
  16. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah!.kweli nimeamin kua njaa mbaya sn.Ila ukiendekez njaa ufiki mbali kwny game.Nawahesabia sekunde tu hawa watavuna wanachopanda.
     
  17. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umemake pointi ya msingi sana mkuu.Kwani hawa si ndo wale wanadada waliolipotiwa na chombo kimoja cha habari kua wanagombania mabwana?..Na huyu m1 wao c ndo Nisha demu wa Ney?..Naombeni muongozo wenu tafadhari.
     

    Attached Files:

  18. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    ney naye anapenda sana sifa, nilikuwa namkubari sana kama anasema ukweli kumbe anao waponda kuwa ni makahaba alikuwa hana uwezo wa kuwapata kapata kizari cha kumpata low class kati ya hao makahaba anayeitwa Nisha naona kamchukua.
    Sasa nalobaki najiuliza iweje aliowaita makahaba anatoka na mmoja wao.
    Na JB kwa umri na alivyo hastahili kufanya ujinga huo anajishusha.
     
  19. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thamani ya wasanii wa bongo huwa haieleweke kabisa actor mkubwa kama JB kwenda kukata viuno fiesta kweli ni msanii lakini umri wake pamoja na status yake haviendani kabisa na show kama ya fiesta.
     
  20. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa ndipo unapoona tofauti ya MAREHEMU STEVEN CHARLES KANUMBA na hawa wamwaga viuno,inasikitisha sana
     
Loading...