Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JB: Mganda huyu ni nani na anafanya nini Tanzania?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Mzee Mwanakijiji, May 21, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Kuna jina limekuwa likirushwa rushwa kwenye mazungumzo juu ya raia mmoja wa Kiganda ambaye anakwenda kwa kutumia initials za "JB". Does anybody know who he is and what has he been doing in Tanzania na kama in anyway shape or form anaweza kuwa ni tatizo kwa Tanzania?
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Who is he?
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Namfahamu kama Mmiliki wa CHICKEN HUT (MLIMANI CITY) kuanzia mwaka 2008, katika mazungumzo yetu alikuwa akijifagilia kama yeye ana pesa na yupo karibu sana na familia ya kwanza Tanzania, akidai anajenga Beach Hotel Bagamoyo, Hotel/Restaurant nyingine pale Africana.

    SIKUAMINI SANA KWANI NILIONA NI SOUND TU! Baada ya kufunguliwa kwa QUALITY CENTRE! YAMETIMIA! Ana Restaurant/Ukumbi wa Disco (Savannah) Maduka makubwa matatu achilia mbali JB BELMONT iliyopo BW. Mkapa Towers.

    Ninachompendea yupo down to earth!
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mzee mwnakijiji siku hizi mapolisi ndio wanatoa permit na kila mwezi lazima wakachukue mishahara kwa wahusika mfano huko kwenye maviwanda kuna michina na wahindi wamejificha humo lakini cha kushangaza polisiccm wakiingia humo wanatoka wakiwa wanacheka Huku mifuko imetuna. Labda JB ni Kati ya watunisha mifuko ya polisiccm
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Tusker Bariiiidi,

    I think ndiye huyu tulikuwa tunampigia story; unafahamu JB inasimama badala ya nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. C

    CottonEyeJoe JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mzee Mwanakijiji,

    Mr Justus Baguma, a Ugandan entrepreneur in Tanzania, owns the JB Belmont, Savannah and some shops at Quality Centre and has also been elected the chairman of the Ugandan Community in Tanzania.

    He is a self-proclaimed self made man and attributes his success to hard work... Whether "hard work" means "trouble for Tanzania" I don't know....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Okay, JB = Justus Baguma,,,,,,!!??
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Naomba nitofautiane na wewe, huyu ni MWEKEZAJI!

    Ametoa ajira lukuki kwa wa~Tanzania tofauti na hao Wafanyakazi wa kigeni WACHINA/WAHINDI/WAPAKISTAN etc. zaidi ya 10,000
    wanaokaa na kufanya kazi zinazoweza kufanywa na Wa-Tanzania!
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    CottonEyeJoe,

    Kampala International University mmiliki ni nani? kuna Mdau aliniambia kuwa kuna Mkono wa Khadafi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tusker Bariiiidi kwahiyo unataka kutuhakikishia kwamba Justus Baguma anaishi na kufanya biashara nchini kihalali? Hafanyi magumashi kama wanavyofanya wengine?
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu ndio maana nikasema labda kwasababu nilikuwa simjui kabisa mmiliki wa hiyo hotel na maduka ya JB
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    kumiliki siyo tatizo. Anamiliki kwa namna gani ndiyo la kujadili
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapa nilikuwa namtofautisha JB na wale Wafanyakazi lukuki waliopo nchini kinyume cha sheria!

    Kuhusu Magumashi sina uhakika ila ukiangalia kasi ya kumiliki Chain stores na ile hotel iliyokuwa Paradise... lazima kutakuwa na namna!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Tusker Bariiiidi,

    KIU is owned by Hassan Basajja Balaba a succesuful enterprenur in Uganda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    JB ni janga kwa taifa hili....mpeni muda kidogo tu you will prove this..... mbali na hayo mambo ya down to earth ni mzinzi sana na anaharibu sana mabinti pale Quality Centre
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye KUHARIBU kuna madai kuwa ameathirika ndio una maana hiyo?
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu JB inaelekea anakwepa kodi Kama baadhi ya wahindi
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa,huyu nae ni wa KUMULIKWA!
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tusker Bariiiidi,

    Mfumuko wa biashara zake hapa mjini unakufanya umfikirie mara mbili tatu.

    Huyu JB mimi ninamtazama kwa jicho la tahadhari.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hicho chuo kimejaa watumishi hasa wahadhiri waganda ambao professional qualification zao ni questionable.
    Sielewi TCU waliwezaje kuwapa ithibati ya kufanya kazi ya kutoa elimu kwa kiwango cha degree bila kuangalia viwango vya elimu vya wahadhiri.

    Pia kuna taarifa za wafanyakazi wazawa kubaguliwa na kunyanyaswa na hao waganda wa KIU.
     
Loading...