Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jay Z na Osama bin Laden ni mashabiki wa Arsenal FC

Discussion in 'Sports' started by Somi, Jan 26, 2010.

  1. S

    Somi JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama linki inavyoonyesha hapo chini rapa maarufu wa Marekani Jay Z ambaye aliwahi kuja Tanzania kipindi fulani pamoja na kiongozi wa Al Qaeda Osama bin Laden ni mashabiki wa Arsenal FC

    Kumbe mpira ni kiunganishi cha jamii za aina zote.
    Pendekezo langu ni bora Wamarekani wamtumie Wenger na kikosi chake kusuluhisha ugomvi wao na Osama wakaacha mbinu ya vita.


     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,513
    Trophy Points: 280
    Soccer connecting pipo
     
  3. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina maana ulikuwa hujui kama Osama is a Gooner? Mbona inajulikana siku nyingi sana?! Angalia hizi links:

    http://www.telegraph.co.uk/sport/football/leagues/premierleague/arsenal/3016918/Osama-bin-Ladens-Highbury-days.html

    http://news.bbc.co.uk/sport1/hi/1650069.stm

    http://www.xomba.com/true_story_how_osama_bin_laden_became_arsenal_soccer_fan
     
  4. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Miaka michache iliyopita Jay Z alikuwa na mpango wa kununua shares kadhaa Arsenal.
     
  5. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2014
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 9,359
    Likes Received: 4,675
    Trophy Points: 280
    kwani ulikuwa hulijui hlo
     
  6. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2014
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2,918
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Hata sembo ni shabiki wa washika bunduki wa london.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2014
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,560
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Na HE Mr Paul Kagame (Rwanda prezd)
     
Loading...