Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jay Z, Beyonce and Rihanna are DEVIL WORSHIPERS

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyamgluu, Jun 5, 2010.

  1. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
  2. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
  3. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lady Gaga and Christina Aguillera behave like they are possessed by the devil. halafu hizo "satanic" signs wanafanya na mikono using the small and index fingers wabongo nao wanaiga!!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ni watu wengi sana duniani wako huko kwenye kuabudu hata na wengine ni wahubiri wakubwa wa injili.....ndugu shika ulicho nacho asije muovu akakupokonya
     
  5. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ati?
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mbona hizi zoooote Yahaya Hussein ameshawaelezeni zamaani sana...!
     
  7. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hizi ni zama za mwisho, nafikiri dini zote wanakubaliana hivyo, kwa hiyo musikonde wajameni
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Sad reality of how people conceive the idea of getting fame and fortune. Selling my own soul to devil sound very rediculous!!!
     
  9. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    hata wewe mwana JF unapokula rushwa ofisini na kukosesha watu wengi haki flani..unapotembea na mke/mme wa mtu unapofanya mapenzi na vibinti/vijana wadogo,unapoiba,na mengineo unakuwa huna tofauti tu yote ni kuabudia yale yanayohimizwa na shetani
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yeye mwenyewe Shehe YH kundi hilohilo.Anatumikia ulimwengu wa giza.
     
  11. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2010
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rumour has it that PDiddy and Jay Z are free Masons, and that there is a lot of blood sacrifice in show biz. eg Aaliyah, Lisa Lopes wa TLC just to name a few.
     
  12. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    naona umeanza kumtetea muhubiri wako shehe yahya,,,,,hivi mtafunguka lini macho ndugu zetu kuona kuwa mnamtumikia shetani?
     
  13. M

    MohamedSalum200 Member

    #13
    Jun 8, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    huwezi kuandika mpaka uhusishe na mambo ya dini kuwa mstaarabu.kila comment lazima upondee upande mwengine.Toa mawazo sio kashfa.jirekebishe
     
  14. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    don't judge me withotu reading the post i quoted, angalia alichosema junius halafu ndo uone nilivyokuwa namjibu...ok? kwani kuna udini gani nimeongelea hapo?..mimi nilikuwa nasema watafunguka lini wanaoenda kwa waganga wa kienyeji na wasoma nyota kama kina shehe yahya, sasa dini gani imeguswa hapo? halafu unaonekana mvivu kusoma, angalia post za wengine wote halafu angalia na ya kwangu ina tofauti gani...kama una allergy na maandishi twambie...
     
  15. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nilikua na discus na watu fulani kuhusu hili swala, na wengi wao wakawa wanasema so what kama hao ma star ni devil worshipers, wao wanapenda miziki yao tu sio imani zao.
    Sasa thats where the problem is. Mtu anaona hakuna harm yeyote ya kumfagilia devil worshiper na miziki yake bila kujua subconciously inamua affect sana. Tena effect inayoonekana haraka sana na kwa wazi sana ni kwa watoto wadogo.
    Mtu yeyote anayekaa mjini hususan dar-es-salaam na kutembelea majumba ya starehe na sehemu za starehe, au kua karibu na mdogo wake au mwanae wa rika la kuanzia 15 hadi 25 atashangaa kuona mmomonyoka wa maadili ilivyosambaa katika society yetu.
    Hii haishii hapo tu, bali pia ufisadi, ubadhilifu wa hela na miozo mingine mingi tunayolalamikia serikali yetu ni direct result ya viongozi na jamii ku idolize watu wenye misingi ya mibovu na ya kishetani.
    Their emphasis on wealth and promescuity ndizo zinazofanya viongozi wakusanye mabilioni na kuyaita "vijisenti" na ngono na watoto wadogo kuiita ni tabia za "kiherehere".
     
  16. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    there you are!i have just gone thru those links vitu vinavyoongelewa hamna tofauti na anayoongelea mzee yahya hussein tofauti ni lugha otherwise wote wanaamini katika symbols mbalimbali wanazoamini ndo zinatawala ulimwengu kuelekea ktk mafanikio.Mungu atuepushe na shetani!
     
  17. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2010
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa kama watoto wamekosa maadili wa kulaumiwa ni mzazi au msanii anayeimba?
     
  18. bona

    bona JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kwa jay z ni clear ni freemason, angalia album maalum alizotoa katika kusambaza imani yake ni
    1. blueprint 1 album - alipopata degree ya kwanza ya freemason
    2. blueprint 2 album - alipopata degree ya pili ya freemason
    3. blueprint 3 album - alipopata degree ya juu kabisa ya freemason

    katika wimbo wa ''we run this town'' katika album ya blueprint 3 alifanya masonic ritual aki depect wakati wanapata degree ya 3, ritual wanayofanya, kuna mtu amevaa kinyago cha fuvu chini kina mifupa na ameshika tochi mkono was kulia, ile ni important ritual wakati wa ibada zao watu wa freemason hasa wakati wanamkumbuka ''hiram abiff'' ambaye ndio msingi wa imani yao!
     
  19. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #19
    Jun 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    jamani mimi nataka kujiunga na freemason , je hapa Tanzania wapo mawakala wao ? je naweza kuwapata wapi hapa mjini.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Muzee u r joking right?

    Mason ni secret society na inabidi uwe na status flani .. Sio open NGO..lolz
     
Loading...