Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jay Mo• amshirikisha M.I.M.S kwenye wimbo wake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Jan 4, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Msanii Juma Mchopanga aka Jaymo amefanya wimbo na msanii kutoka marekani ajulikanaye kwa jina la MIMS,jina la wimbo huo ni Never be me.

    Big up Jaymo wimbo mzuri sana na umetutendea haki kwa chance hio na sio AY amepata chance na Master P na Lil Romeo ameenda kuimba viduku
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Weka hapa sasa
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    tupia hapa bana
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Haina noma wakuu ngoja nitafute link niudondoshe,yani wadau bonge la wimbo tyt kinomaa,jaymo ajatuangusha,,AY inabidi afuate nyayo za jaymo sio anapata chance halafu anatuimbia viduku
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    weka link basi mkuu
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    JMo Namtabiria kuvunja mwiko kwenye Tuzo za ndani Mwaka 2012. Hajawahi kupata tuzo yoyote pamoja na kuwa mkongwe anaye-heat all the time. Tuzo na michongo atakayopata JMo itachangiwa sana na Harakati za VINEGA.
     
  7. u

    utantambua JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si siku hizi yupo kambi ya virusi wa clouds? Kama ndivyo yes atapata.
     
  8. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wimbo mzuri na mixing iko kwa kiwango cha juu sana sidhani kama hii mixing imefanyika bongo, big up bro kazi nzuri.
     
  9. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    YES. Na ni huko kuwa kambi pinzani na kuwa mkongwe "anayefunikwa" na ma-presenterz lakini jukwaani na kitaani anawafunika wanaobebwa ndiko kutalazimisha ma-virus wampe haki yake. Scenario kama ya mwamba wa kaskazini against Gadner & Chid Benz kwenye Kili Awards
     
  10. kajwa

    kajwa Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah Jmo na vizungu vyake sikuhizi...
    Sijui itamtoa hiyo??
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    jay mo ni noma huyu jamaa namkubali sana
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    clouds wakisikia kuwa jamaaa kaenda kumshirikisha huyo mjameni wa USA bila wao kujua , jueni Jay MO, KAUMIA !
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mixing imefanyika mbele USA
     
  14. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
  15. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    nampa suport zangu cos namkubali tangu nasoma he is real artist
     
  16. p

    pilu JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    'suport' zipi hizo unazotaka kumpa mzee weka wazi!
    Na utampa lini?
     
  17. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hizo chuki binafsi na ambwene alikuchukulia dadaako au demu wako nn....viva le ay
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280

    Siwezi nchukia mtu kisa amenichukulia dada yangu au demu wangu,ukweli ndo huo kama wewe na AY mna uhusiano is up to you,No Homo,AY kaisha Speak with ur body ni trak mbovu ever,mtu anayekukosoa anakupenda wewe anzisha sredi uulize kama AY mziki wake vp unakua au? Utaona majibu yake,kushirikisha wanamziki wa nje sio ndo mziki wako unakua,unaweza ukashirikishwa ukaimba viduku kama alivyofanya AY.
     
  19. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    isije ikawa kama teamo ya AY au ule wimbo wa kipuuzi wa ay na p skwea maana aibu tupu.
     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    mkuu vipi au wewe ndo demu wa A.Y?watu wanafananisha alichofanya A.Y na JAY MO!!!!ni kweli A.Y alipata chance lakini hamna alichokifanya na mbaya zaidi ile nyimbo aliyofanya na ROMEO hata shooting ni mbovu kuliko hata za ADAM JUMA!huyo JAY MO ni nyota haijang'aa tu ila kwa bongo zaidi 90% ya wasanii wenzake wanamkubali na kujua uwezo wake!!sikiliza hilo pini ndo ujue msiba MCHOPANGA aliousababisha!
     
Loading...