Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jay Mo ameniskitisha sana

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Shark, Nov 25, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Muziki wa Hip-Hop ya hapa kwetu na Bongo Flava kwa pamoja vina historia kidogo.
    Inawezekana kabisa kuna baadhi ya waimbaji wa sasa ambao wamezaliwa wakaikuta Bongo Flava ishaanza.
    Wapo wasanii wengi tu, wenye historia kubwa tu na huu Muziki ambao kwa namna moja au ingine wamechangia kutufikishia hapa tulipo.
    Binafsi hua namkubali sana Juma Mohammed Mchopanga (Jay Mo) kama mojawapo ya waimbaji wazuri wa huu muziki.
    Ila ki ukweli huyu Msanii pamoja na kujitahidi kutunga amekua ni kielelezo tosha cha wale wasanii ambao walifanikiwa kimuziki lakini sio kimaisha. Sababu kubwa ya kutofanikiwa kimuziki kupitia uimbaji kwa Msanii huyu ni kutokana na maslahi duni kutoka kwa ma-distrubutors na waandaaji wa matamasha mbalimbali. Distribuors wengi ni wadosi hivyo sihitaji kujua wanawajali vipi watanzania wa asili, but promoters tunawajua ni watanzania wenzetu hivyo inatia uchungu kutuona wakiwanyinya hawa wasanii akiwemo Jay Mo.
    Mojawapo ya promoters hao ni Clouds enterainment ambayo binafsi siipendi.
    Cha ajabu Jay Mo huyohuyo akijua kua kuna wanaharakati (za kimuziki) wanapinga unyonyaji huo, leo anakuja anajiunga na wanyonyaji hao against wanaharakati.
    Jay Mo hakutakiwa kabisa kua hapo alipo kimaisha, lakini sijui kadanganywa na nini kukubali kujiunga na wanyonyaji hao (snitch).
    Jay Mo kama kielelezo na kiwakilishi cha wasanii waliofanikiwa kimuziki lakini sio kimaisha umeniangusha sana mimi kama mshabiki wako, na ki ukweli haukutakiwa kabisa uwepo LEADERS siku ya Jumamosi, bali KIJITONYAMA kwa wanaharakati (Vinega).
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Maumivu ya kichwa huanza polepole na badae yanagonga kama nyundo...lakini ukitumia asprin au klorokwin hupungua taraaaatibu!!!
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tatizo la hawa Wasanii wa Bongo ni Elimu, Shule hakuna vichwani mwao, kwao wao hawafanyi Muziki kama ajira(kazi), kwao wao wanafanya muziki ili wasukume maisha siku ziende mbele. kwao wao akijitokeza mtu yeyote akawapa Hela ya kula kwa siku basi watamthamini huyo kuliko hizo Harakati unazoongelea. Na Matajiri wa mjini kwa vile wanaujua udhaifu huo wa Wasanii wa Kibongo basi wanautumia kuwavuruga na kuwapotezea Dira. Ukiwa na Elimu, ukajitambua wewe ni nani, ukatambua upo hapa Duniani kufanya nini, ukatambua haki zako ni zipi......Hakuna ataethubutu kuharibu Dira yako.
    So, mwambie Jay Mo aende shule.
     
  4. LebronWade

    LebronWade JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,332
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Kiongozi umeongea kwa uchungu sana,na mimi personally na-feel machungu ya hawa vijana wenzetu wanaojua kabisa mwanzo wa hii industry yao na wanadhulumiwa kwa kiasi gani...ukichukulia kwa context pana kabisa.ni sector zote wananchi tunanyanyasika...it is wake up call to all of us.....Jay-Mo ameniudhunisha mimi binafsi na kwa MC wa calibre yake hakutakiwa aonyeshe mfano mbovu kiasi hicho...woote walio-side na clouds wanajua kabisa historia itawahukumu siku moja na wanachokifanya kitawarudi very soon,wanachofanya ni ufahari wa siku moja hawajui leo na kesho wao kama wasanii watakua wapi...binafsi yangu,nina-feel sana machungu ya hawa vijana,na ninawaelewa vizuri kabisa wanachokipigania.....

    Jay-Mo na vilaza wengine kama Sele na kuku wengine wanakwepa jukumu hili zito la kujenga historia ya nchi na industry yao....wanaangalia njaa ya kupata 100,000 leo!ni aibu isio na mfano,shame on y'all 15minutes-of-fame plastic rappers!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mchopanga noma anatamaa za muda mfupi ndio zinawasumbua..
     
  6. p

    pansophy JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Umewahi kusikia njaaa????
    Personally cwalaumu hawa wasanii ingawa ni kweli wamekosea na hawawatendei haki wasanii wenzao walioanzisha harakati, NJAA NOMA ucombe ikukute
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    mwache atumiwe kama kondomu.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    hii kali, unaumwa na kichwa unatumia klorokwin
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mpe MASKINI POMBE ASAHAU SHIDA ZAKE...
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Jay Mo mwenyewe anajiona muziki umemtoa kimaisha, hebu usikilize wimbo wake mpya unaoitwa FAMOUS
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    naskia anataka kutoa track mpya so kahaidiwa itashka namba kwa wiki 4 mfululzo.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    keshapewa chake huyo tayari.
     
  13. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si teja arosto ya unga mbaya jamani
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,776
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280






    • [​IMG]Report/Mark as Spam[h=6]Joseph Mbilinyi
      ‎...naona kampeni yetu ya kuhakikisha wasanii wanatambulika na kuthaminiwa inafanikiwa kwa kasi...yes tunafanya wapewe kazi tena baada ya kutupwa na kudharauliwa kwa miaka yote na hao hao CLOUDS FM..ni tumaini langu sasa kwamba kwa kuwa wanatumika kuokoa jahazi linalozama,basi watakuwa na ujasiri wa kudai malipo mazuri kwa mara ya kwanza...[/h]



     
  15. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hawa kina Jay Mo sijui wakoje ila wamshukuru Sugu amewafanya hata hiyo kuitwa sasa, Kweli Sugu ni Jembe na nimeamini hao Clouds wameanza kushika Adabu:juggle:
     
  16. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pesa kweli haramu Afande anamkataa swahiba wake Sugu aliyemwonesha njia mpaka akatwaa taji la mfalme rhymes leo hii anamwombea njaa....!
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri Jay Mo mchopanga. We lenga maslahi, usikubali kuambukizwa bifu. Kama sugu hapatani na Ruge, kimpango wake. We piga kazi man.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    inaniuma saana. siku ya shindano la mfalme wa rhymes sugu ndo aliyekuwa anampa saport hadi kumbeba mabegani. angalia video ya DARUBINI KALI utamuona SUGU akimbeba AFANDE SELE. Lakini leo anamgeuka. Kweli sanaa ya bongo yataka moyo. Mwenye access atubandikie hapa video ya DARUBINI KALI watu waone. SUGU alikuwa anamtetea hadi anataka kulia.mia
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hawajaribu kuangalia uzeeni wakati hawana nguvu ya kusaka watakuwa kwenye hali gani? Afu clause hao hao ndo watakuja kuwasema kwa kujua kutumia tu bila kusave. Ndo maana waswahili husema maskini akipata ****** hulia mbata. Waache kuwa na akili za kuku wakishiba leo hawafikirii kesho
     
  20. m

    mkomavu Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msiwalau sana wanamuziki wetu kwani mwanamuziki yeye kama yy ni ngumu kusimamama peke yake kupigania maslahi yake kwa mfano promoter anaweza kusain ideal na mwanamuzk akamlipa 2million lakini jamaa akaingiza 30million, kutokana na uelewa mdogo wa mwanamuzk na pengine hajawahi kupata kiasi cha pesa kama hicho akaona ni nyingi kumbe mwenzake ametengeza mara 15 yake. Dunia zima watu waoitwa mapromoter ni wanyonyaji sema wenzetu wa mamtoni wanakuwa na maneja na wanasheria wanaowasadia kuingia mikataba.
     
Loading...