Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jay Dee Picture

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Aug 18, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    jd.jpg [​IMG]
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mchina huyo, mchina balaaa,
    nasikia eti Wachina wameanzisha viwanda vikubwa vya kutengeneza viuongo bandia vya binadamu.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ni Habari nzuri kama ni kweli maana itawasaidia sana walemavu, wale walio katika viungo.
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahaah, agenda ni biashara, wanatuuzia Pikipiki kwa bei ya kutupa, kisha zinatuvunja mifupa, then viungo vinauzwa kwa bei ya ajabu,
    hakuna huruma wala nini.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Mazee kwa ku connect the dots tu hujambo, kwa hiyo hapa ni kama pale unapouziwa printer kwa bei ya kutupa halafu unakuja kushtukia wino ukiisha kununua wino mpya ni expensive kuliko mafuta ya gari, ukinunua cartridges mbili tu ushapitiliza bei ya printer mpya.

    Unaweza kuwa tempted kununua printer mpya kila wino ukiisha !
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hapo ndipo mimi ninapochoka kabisa!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,662
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    Wachina bwana sijui wamelitoa wapi hilo jina!
     
  8. B

    Boniface Shuuli Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamlipe hiyo chata ya Jay Dee wetu, aidhulu % fulani. :becky:
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nadhani Gadner atasoma ushauri wako, atawasilisha madai kwa niaba ya mkewe.
     
  10. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa acha hiyo kuna nyingine inaitwa CHUMA (pikipiki na helmet) nimeziona pale buguruni nikasema kweli Mchina nuksi...si ajabu tukakutana na brand nyingine za Mchina zenye majina kama Mwanamosi, Masantula nk...jamaa ni noma kila biashara sasa wamevamia nahofu wasije kuleta mradi wa nyumba nafuu za kichina manake wanavyojua kusoma mahitaji ya soko la nchi husika..wanatafiti masoko na kuleta bidhaa...ila vimeo kibao...kwa kweli sasa hakuna linalomshinda jamaa na ukizubaa unapigwa changa unajiona hivi hivi..
     
  11. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nimeona Mwanza pikipiki zinaitwa Maganga na Masanja............
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    sikuhizi ukitaka nguo simu pikipiki nk kwa jina lako we mpe mchina order na jina imekwisha
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu huoni kama kuna utofauti hapo hiyo imeandikwa JAYDEE na binti kilio ni JAY DEE
     
  14. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fidel80 jamani,:smile-big: hapo si wachina walisahau tu kuweka space ila matamshi si ni yaleyale tu??
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hata Dupri anaitwa JAYDEE!!
    Hata hivyo ukiwa na jina ambalo undhani litauza we toa oda kiwanadani! ndy maana kuna mashati ya 50cent, ronaldo, brazil, tanzania!
    Hiyo haina shida, tena pkpk za mchina mbona naskia engine zake nzuri sana, kuvunja miguu watu ni matatizo ya waendeshaji! we unafkiri HONDA ya mjepu ndy haitakuvunja mguu!?
     
  16. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha haa uwii mbavu zangu mwe!
     
  17. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #17
    Aug 19, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya wacha walete na hivyo viungo bandia, lakini tujihadhari wasije wakavipa jina ngangari kwa maana vinadumu milele.
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani hata kule kunako geshi la nchi hiii. Kure kira mutu ni mwanageshi walikataa kutoa nauli kwa rire rigari rimeandikwa TATA! Kisa ni Rigari ra TATA inakuwaje walipishwe nauli?
     
  19. mundele

    mundele Member

    #19
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jay dee ni jina la kisanii,ingekuwa zimeandikwa Judith Mbibo Wambura angalau,Buy Jay dee is not registerd name so anybody can use with no offence...
     
  20. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha h aha :becky::becky::becky: TATA=BABA kure kwetu kwa hiyo ni rigari ra baba!!!!:smile-big:
     
Loading...