Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jay Dee na Gadner watimiza miaka 5 ya Ndoa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by roselyne1, May 14, 2010.

  1. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Na GADNER G HABASH.. kwa kufikisha miaka mitano ya ndoa!!

    Mungu awatangulie kwa miaka mingine ijayo.... :A S 8::A S 8::A S 8:
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kumbukumbu nzuri, wamejitahidi, nyota wengi hapa Tz wanaogopa ndoa.
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Congratulations!
     
  4. s

    sijafulia Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si useme tu

    WAZINZI ENDELEVU
     
  5. s

    sijafulia Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongeren jamani

    mungu awazidishie na muepuke kurudia uchafu wa nyuma
    watu wengi wakioa wanajisahau na kukimbilia ma xxx wee huna adabu unaewafata hawa
    roho ya uzinzi ikukimbize kabisa
     
  6. s

    sijafulia Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kumradhi labda macho yangu hao wa nyuma sidhan kama wana mpango wa ndoa leo ...mmh macho yao tu

    jamani huyu si alishaoaga mwanzoni...ile ndoa ilikufilia wapi??na wakristo kuna kuachana ???
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Namuona marehemu Vivian Tilya mungu amlaze mahali pema peponi!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hongera sana Jide...hivi venture bado yupo yupo eeh?...ooh dear vivi (in pink) r.i.p
     
  9. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila Gardner ana sura ya kichaga eeeh? :target:
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hivi hii sura huwa inatambulikaje? msaada jamani ili na sisi wengine tuweze kuzijua
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    i do.jpg
    DSC_5674.jpg

    Tunashukuru MUNGU kwa kila jema alilotujaalia mpaka muda huu, pumzi ya uhai ndio kitu kikubwa kuliko vyote.

    Milima na mabonde, vizingiti na mito, maziwa bahari kwa uwezo wake tu tutavuka.
    Miaka 5 ya urafiki na miaka 5 ya ndoa. 5+5 = Jumla 10
    Tumeshakuwa kama kaka na dada, more than friends
    Mimi nahesabu bado miaka 35 nifikie malengo kama ile anivessary nilioipost juzi
    Itimie miaka 40 au ikibidi hata 50

    Nawatakia maisha mema na Mungu awajalie mkae miaka mingi na mpate watoto

    SOURCE: LayJayDee Blog
     
  12. m

    marymar Member

    #12
    May 15, 2010
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aendelee kuwabariki muishi kwa amani mpaka kifo kitakapowatenganisha. all the best
     
  13. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    je mnawatoto wangapi?
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu bado hajawajalia mtoto mpaka sasa
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    wamekwambia wanahitaji?
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    duh ....call me a hater all u want ....but sijapenda uvaaji huo siku ya ndoa.

    na ndo mungu kajua kumuweza lady jaydee.................hata akae uchi vipi mvuto zero.

    mungu awajaalie ndoa itakayodumu milele -ameen
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    zero kwako kwa mumewe kifaa,hakuna hata siku binadamu mkatoa japo sifa ni ku diss tu kilakitu.
     
  18. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiki kivazi cha Shem kilitinga Mazabauni?? Duh!..

    Hongereni na Mungu akawabariki. Akawafungulie milango ili nanyi mpate pia kuijaza dunia kama ilivyo ahadi yake ya zaeni mkaongezeke mkiwa Mume na Mke wa Ndoa!
     
  19. M

    Mbogo New Member

    #19
    May 15, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo ni muhimu, na watoto ni muhimu zaidi. Mungu yupo, atawamwagia mibaraka yake ili muweze kuijaza hii dunia:A S clock:
     
  20. M

    Mkono JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nikama wanaelekeana kiana make ukimcheki G.Habash yupo kimaisha zaidi nafikiri hata Jaydee itakuwa hivyo.
    HONGERA SANA!
     
Loading...