Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jasusi wa kirusi na waziri wa uk

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kubingwa, Oct 19, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani hivi inawezekanaje waziri kule UK (sio Ukonga,naongelea mamtoni) afanye kazi kwa waziri hadi igundulike ndo ajiuzulu uaziri?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hebu jipange tena mana heading yako imekaa sawa ila content haina OBJECTIVE.
     
  3. l

    libe mikosho Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umemsoma?
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkubwa yaani inawezekanaj jasusi afanye kazi za ndani kwa waziri,imegundulika kuwa jasusi alikuwa anafanya kazi kwa waziri na akiwa na uhusiano wa mambo flani na watu wa nje ya UK,WANYATUZI KULIJUA HILO ILIBIDI WAZIRI APIGE NYAMA CHINI
     
  5. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 180
    Mleta mada hebu kwanza pata habari kamili ndiyo uilete humu. Huyo dada hakuwa mfanyakazi wa ndani wala huyo jamaa hakuwa waziri Uingereza.
    Habari sahihi ni kwamba huyo jamaa alikuwa mbunge ambaye alimuajiri huyo dada Mrusi kuwa msaidizi wake kwenye ofisi yake ya bunge. Mrusi huyo alimlenga jamaa kwa sababu alikuwa kwenye kamati ya ulinzi bungeni na kwenye lililokuwa jimbo lake ndiko kilipo kituo kikubwa cha jeshi la majini la Uingereza. Kwa sababu hizi mbili ilikuwa rahisi kwa huyu dada kupata siri za masuala ya ulinzi ya Uingereza na kuzituma Urusi.
     
  6. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umeona Maadili yaani tabia zake zimechemsha kiasi kuwa yeye mwenyewe Mr Mike Hancock imekula kwake ingekuwa bongo angepandishwa cheo toka ubunge mpaka Urais.Mzee mwenye miaka Sabini na kuwa na mahusiano na binti wa miaka 27 kama sio uchafu na ujinga uliopitiliza ni nini?

    MHancock_415.jpg
    MP Liberal Democratic Mr Mike Hancock

    article-1335986-0C5DB95F000005DC-261_634x427.jpg
    Russian Spy Girl Katia Zatuliveter [Miaka 27] Mp's Lover
     
  7. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 180
    DSN sikatai hata kidogo kuwepo kwa maadili mazuri au mabaya na tabia nzuri au mbaya. Nachosema ni kwamba morals na manners hazichagui mfumo wa uchumi. Wapo wajamaa wenye tabia nzuri na mbaya hali kadhalika wapo mabepari wenye tabia nzuri na mbaya.
    Haya ni masuala ya utashi na busara za mtu yanayoongozwa na moyo.
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Kubingwa jaribu kujipanga mkuu ukitaka kuingia hapa JF .
     
  9. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hata paka mzee bado hupenda kunywa maziwa.
     
Loading...