Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jastine kalikawe alikua anakuja juu sana ktk anga ya muziki wa reggae hapa nchini,

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Slave, Aug 6, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa ki-ukweli alianza kujitanua sana katika muziki,nakumbuka baadhi ya nyimbo zake kama ule anaosema "ewe baba mwenye nyumba sio uwe mkaa wa moto" jamaa kuna nyimbo kibao sana ambazo kiukweli zilikuwa zinanishika sana, MV BUKOBA ,KATONDA na nyingine kibao,mpaka leo sifahamu history ya kifo chake,kama kuna mtu anajua habari za Kalikawe basi anidadavulie ili nipate kumjua zaidi ya nilivyo mjua.
     
  2. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umenikumbusha jamaa alikua jembe sana. Nasiki aliwaikorofishana na serikali ya mkapa baada ya kutoa wimbo wa mv bukoba akakimbilia USA huko alitoa albam moja kali sana ya Maisha ilibamba vibaya sana..... Wanaomjua watatujuza zaidi.
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hata mie nimewahi kusikia kuwa wimbo wa mv bukoba ndio ulomfanya atoweke nchini,
     
  4. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Jah rastafai
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Yeah_.......alikuwa bob wa tanzania.....r.i.p justine
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nilikuwa na kanda zake mbili, sikumbuki album ziliitwaje lkn nyimbo zake zilikuwa moto sana. Jamaa angefika mbali sana RIP Kalikawe
     
  7. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watafute walimu wake wa muziki wawili kati yao ni Innocent Galinoma na Endy Swebe hawa jamaa ndio walianza kumfundisha muziki akiwa sekondari ya Tambaza.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    •Usitumie cheo chako kama dhamana utasababisha ajali kama ya mv bukoba!!
    •Panapufuka Moshi ujue pana moto

    Jamaa alikua jembe sana nilikua na tape yake longtime sana nilinunua mia400.
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,078
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa nasikia alikua mkare sana.kuna uzushi mwingi juu yake
     
  10. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikimbilie wapi,? wapi nikayafiche maisha yangu? Kwani duniani ndipo nilipoumbwa kuishi,nimchekee nani,? nani nimlilie shida zangu.? Rafiki asubui usiku ndio adui yako.... Ni kati ya mashairi ya wimbo wa maisha. R.i.p J.Kalikawe.
     
  11. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu tatizo hata kazi zake mitaani hazipatikani nafikiri kazi zake nyingi aliuzia kwenye kaseti,sidhani kama amewai kutoa cd.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Unatisha jamaa alikua nomaa sana!
     
  13. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    .......ningekua na mabawa ningeruka kama ndege lakini mimi mwanadamu nimeumbwa kutembea aridhini.......
     
  14. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nazitafutaga japokanda zake niziweke kwenye cd sipati wapi? Ntapatata?namkubali ile mbaya
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Hahaaaa naukumbuka huu wimbo!
     
  16. serio

    serio JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    mimi naskia kafungiwa chumba flani WALKGUARD HOTEL bukoba.... anaosha vyombo..lol
     
  17. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    He just went to Bukoba (kwao) where he died.
     
  18. makeyzan

    makeyzan Senior Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na mimi nimeisikia hyo yuko kwenye hyo hotel kama msukule.
     
  19. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    embu mwaga data mkuu ninahitaji kujua zaidi kuhusu mkaree a.k.a bob marley wa bongo.
     
  20. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Justin Kalikawe, alikufa kwa kuamini sana imani za kirasta, aliugua akakataa kwenda hospital, akawa anatumia dawa za asili tu, alizidiwa mpaka umauti unamkuta, kwa kutetea msimamo wake wa kutokwenda hospital..
    R.I.P KALIKAWE!
     
Loading...