Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jasho lenye rangi kwapani.

Discussion in 'JF Doctor' started by marco thomas, Feb 27, 2011.

  1. m

    marco thomas Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndg wa Jf. Huwaona watu wengi wenye tatizo hila, hasa wanapokuwa wamevaa nguo nyeupe na zingine zenye kuonyesha alama za jasho lililobaka na kuacha michilizi alama za rangi kama njano au nyeusi, Hii husababishwa na nini? Je kuna tiba? Kama ipo ni ipi? Majibu kutoka kwenu wana Jf.
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nahisi ni maumbile na vyakula unavyokula! ngoja tufanye research!
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wajitahidi kunyoa kwa wakati, usafi wa mwili ikiwemo kutorudia nguo pasipo sababu, kutumia deodorant nk.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Nyonyoa yote, paka deodorant.
     
Loading...