Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jasho kwapani

Discussion in 'JF Doctor' started by ASIKARI, Oct 18, 2012.

  1. ASIKARI

    ASIKARI Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwanza nasema asanteni sana wataalam wote kwa kutupa tiba bure humu jf.
    ndugu zangu mi nina tatizo la KUTOKWA NA JASHO SANA KWAPANI, hali hii inaninyima raha sana. Mwanzo nilikua natoa harufu ya jasho nikashauriwa nitumie DEODORANT, harufu ikakata ila jasho bado..Msaada wenu tafadhari katika hili.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Tafuta deodorant iliyoandikw anti perspirant ndo itakusaidia. Ikiwa haina alcohol itakuwa poa zaidi.
     
  3. ASIKARI

    ASIKARI Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nashukuru sana mkuu kwa hilo
     
  4. P

    Pepo Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana, kwani hata,mimi pia nilikuwa ninatatizo kama hilo
     
Loading...