Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaribuni biNu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kang, Jan 30, 2012.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    biNu ni application ya simu ambayo inakuruhusu kutumia services nyingi za mtandaoni huku ikipunguza matumizai ya data, hivyo kuokoa gharama.

    Binu inapatikana katika simu nyingi ambazo ni feature phone au smartphone(Android & Blackberry) ila sio zote. (
    Almost any java phone manufactured after 2002 will work with biNu. (Minimum CLDC 1.1 and MIDP 2.0).
    )

    Baadhi ya services ni:
    Facebook
    Twitter
    Youtube
    biNu chat
    News
    Google translate.
    Dictionary

    nenda m.binu.com kwenye browser inayokuja na simu yako (Default browser, epuka opera au browser zengine za kuinstall).

    Taarifa kamili biNu - Download
     
  2. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi naona kama ni ngum bora wange2rudshia snaptu yetu,
     
  3. Numerator

    Numerator JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    binu nlkuwa nayo tangu zaman sina mvuto wa muonekano wake... we nimbuzz
     
  4. Numerator

    Numerator JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    yeah afu nasikia wamewauzia facebook...
     
  5. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio! fb wameinunua wameniboa kwel yan wasione kitu, ilikua nzur kwa kuonesha kurasa za twitter
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Muonekano wake kweli ovyo, tumia biNu kama unataka kupunguza matumizi ya data tu, haina point nyingine.
     
  7. P

    PRINCE D Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbona kila ukijaribu kuifungua inasema u have to set time and date while ziko okay?
     
Loading...