Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaribu tu kujiuliza w/end hii haka kajiswali . . . . . . . . . !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Sep 14, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kila mmoja anajua namna vile ambavyo zile hadithi za hovyo za kudai kuwa mtu mweusi eti amelaaniwa na hana akili (inakera sana hii) zilivyoshamiri na kuathiri makuzi yetu,ndo maana ukimkuta mwanamke wa umri wowote ule ukamuuliza ni kwanini anaenda saluni kuzibadili nywele zake,atakujibu ni urembo,sijui ni nani alimwambia kuwa na nywele za asili za Kiafrika sio urembo.Tuachane na hayo.......Hivi ukiambiwa lugha ya "taifa" kule mbinguni ni kinyiramba,utajisikiaje?Je unaweza kudhani ni kumdhalilisha Mungu au ni kawaida?Hebu jiulize tu kwani nini bana . . . . .!!
     
  2. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni urembo tuu kaka. african hair is black and straight. wazungu can have black, blond, brunette, red, bleach, any random color; straight, curly, any random texture etc. thats all there is to it. sometimes i wish i could dye my hair but i'm male so siwezi
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Urembo?Give me a break . . . . . .Nani amekuambia hayo?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    African hair is not straight rafiki. It is curled in a delicate way, spiral kinda thing. I loove afro hair kiukweli.
    Baadhi ya wanawake wanalazimika kufanya manjonjo manake maintainance ya nywele za kibantu ni ghali sana.

    Kuna movie ya whoopi goldberg niliangaliaga inaitwa 'Jesus was a black man'. Nzuri sana and very logical
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    oh okay. i usually have short hair and huwa najivunga kucheki nywele za wadada ili nionekane na navutiwa nazo, so i'll take ur word o it. i just wish i could dye it without causing the sky to fall on me
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    nadhani ni kumdhalilisha mungu........bora ingekua kihaya......
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Unatania eeeeh!
     
  8. s

    souvenir Senior Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani kuona siku moja unakuja na thread ya kumsifia mwanamke
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    sitanii mkuu......kihaya ndio kila kitu bana
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Even me, i cant guarantee you my reaction seeing a black man with blond hair.
    hujawahi kuwa karibu na mwanamke mwenye natural hair? Kwa nini uhitaji kuvunga kuzipenda? Unapendelea mwanamke awe na nywele za aina gani?
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kwani hii inawaponda wanawake?
     
  12. s

    souvenir Senior Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijasema hivyo,nimesema hicho ulichonukuu hap juu
     
  13. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hp mkuu umenena, kuwa za kiafrika sio sbb ya kufanya zisipakwe mafuta zing'ae, napingana sana na wanaotukuza minywele ya kidhungu, kuna wadada wanazisuka za kiafrika zinakuwa ndefu vizuri tu
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Wanaume ndio chanzo cha wanawake wengi kujibadili.....
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ngoja Asprin aje aone hii post yako,atakuita mvulana!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    Umekosea dogo, Mtambuzi hawezi kuwa mvulana ila anazeeka vibaya...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...