Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaribu kufikiria mazungumzo haya ya mke na mume

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by YNNAH, Jan 30, 2012.

  1. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mke: hivi mume wangu mi nikifa utaoa tena?
    Mume: kwanini nisioe.? Nitaoa tu.
    Mke: huyo mwanamke ataishi humu ndani?
    Mume: ataishi humu na atakuwa anawatunza watoto wetu.
    Mke: atalala kwenye kitanda hiki?
    Mume: atalala hapa na mimi na tutakuwa tunaenjoy zaidi ya tunavyoenjoy sasa na wewe.
    Mke: mi nikifa nitaacha nguo,je atavaa nguo zangu?
    Mume: sina uhakika sana sababu yeye ni mnene sana kuliko hata wewe,nadhani atachagua zinazomtosha tu.
    Je,unadhani nini kitafua ta baada ya jibu hilo?
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inabidi tu afe!
     
  3. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya hapo taratibu za mazishi zitafuata...
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,518
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    jino kwa jino!!hiyo senior expart member ni kwa hicho ulichofungasha kwa nyuma?au kitu kingine!!!!
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aaah aaah aah
     
  6. b

    bakarani Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya hapo ni ngumi tuuuu kwa kwenda mbele kwani mke atakuwa ameshagundua kuwa mme tayari anae mwanamke tena mnene kuliko huyo mke wake kwa hiyo akifa tu anahamia
     
  7. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rip mke mkubwa utaenziwa kwa mengi.
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah inauma eeh
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kwa habari za kusikitisha bi mkubwa kafa na bi mdogo yupo ndani ya nyumba. RIP bi mkubwa
     
  10. p

    paja nono Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh makubwa.
     
  11. m

    majimbi Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me siwezi kuchangia hoja hicho kipicha cha jino kwa jino kinanimaliza nguvu
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Dah! jamaa ashatoa siri. Kimeshanuka, kinachofuata hapo ni patashika nguo kuchanika
     
  13. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du huyo mme! Nuksi kweli hata hafai!
     
  14. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ashaibiwa huyo!
     
  15. B

    Brainiac Senior Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuh, mume ameshaandaa substitution mapema...!
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kakamatika kirahisiiiii!
     
  17. B

    BatteryLow JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    huyo jamaa nimemkubali, anajua kuua kwa maneno matamu. nashauri wengine waliowachoka wenzi wao watumie staili hiyo, na siyo wanaume tu, hata wanawake.
     
  18. A

    Abel Chimwejo New Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Devorce
     
  19. r

    reginaldkaijage Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni mishe moja matata
     
  20. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    loh, smtimes tupunguze kuuliza uliza maswali
     
Loading...