Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaribio la kuiba dhahabu katika mgodi wa Geita (GGM) lazimwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by papason, Jan 5, 2012.

  1. papason

    papason JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Jaribio la kutaka kuiba kiasi kikubwa sana cha dhahabu ktk mgodi wa Geita mchana huu mida ya 11:30hrs na watu wenye silaha nzito za kivitaa limezimwa na walinzi wa mgodi (snipers & quick respond unit force wakishilikiana na makomandoo walinzi wa ndege inayosafirisha dhahabu) mpaka mida hii imethibitika watu 2 wamepoteza maisha.

    Jaribio hilo limefanyika Ktk airport ya mgodini wakati dhahabu hiyo ikipakiwa ktk ka ndege special tayari kwa kusafirishwa kwenda South Africa, hadi mida hii wana Geita bado tunasikia milio ya risasi zikilindima maporini na ving'ora vya ambulance za mgodini zikiwabeba majeruhi wengi wao ni walinzi wa wa mgodi, polisi walitarifiwa mapema kabisa lakini bado wanajipanga namna ya kufika eneo la tukio!


    Tutazidi kuajuza kadri nitavyo pata habari zaidi.

    UPDATE:
    Polisi wamefika eneo la tukio na kwa sasa wanawakamata wakata mbao, wachungaji na wachoma mkaa wakiwatuhumu kwa ‘ujambazi' wakati wapiga deal halisi wameisha sepa , walinzi 8 wa mgodini ( wa kitanzania) wameahidiwa 10,000 USD kila mmoja kwa kuweza kulinda mali ya ' mwekezaji', huku mlinzi mzungu akisafilishwa kurudi RZA kwa matibabu ( huyu jamaa amepigwa kama risasi 3 mkononi na mguuni, na huyu ndio aliyeuwa jambazi baada ya kukabiliana naye uso kwa uso).

    Polisi wamekabidhiwa sub machine gun 3, mabomu ya mkono 9 ( moja lilirushwa lakini halikulipuka vizuri) magazine zaidi ya 5 zikiwa na risasi zaidi 100, bullet proof vest 2.

    Polisi wanasomeshwa wakubali kuwa wao ndio waliopambana na ku uwa majambazi ili hawa jamaa wanakwepa lawama za mauaji kimtindo, Mwili wa jambazi (kipande cha jibaba lenye asili ya kisomali inaaminiki ndiye alikuwa kiongozi wa uvamizi) umepelekwa mortuary, nikifanikiwa nita upload picha ya maiti yake.

    Hali ya hewa imetulia kidogo na shuguli za kumtumikia kaburu zimeanza mnamo 1330hrs, kwa ujumla kulikuwa na vitofali 34 vya dhahabu ( kila kitofali kina 24KG) vilivyo pona pona kutembea ( ila nawalaumu hawa ma intruders kwa uchoyo wao!)

    KUTOKA FIKRAPEVU:



    PICHA ZAIDI kwa hisani ya
    kanta (JF member):

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. K

    KIROJO Senior Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ayallaaa ndili limezimwa ,ulizia utakuta kuna MKUBWA anahusika hapo,maana ndo Makada wa Magamba huko mikoani,mtu anatoa msaada wa milioni 500 ametoa wapi?Uchumi huu hu wa tanzania?
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,881
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Natamani wangefanikiwa kuiba tu.. angalau na sisi huku mitaani tungenusa kidogo hiyo hela
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    GOOD ATTEMPT. Kama waliofanikisha kulizima sakata hilo ni WATANZANIA, KIFO HALALI YAO. Nategemea waliohusika kuzima watanzania kuchukua MADINI YAO kuwa ni wazungu tu, kwani wanapeleka kwao
     
  5. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wangechukua wakanufaishe hata familia zao,magamba wanatuumiza!
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    siku moja nilikuwa naongea na injinia wa mgodini, nMtanzania mwenye mapozi hivi, aisee! anakubaliana na wizi wa madini yetu, halafu anapotosha ukweli eti madini hayawezi kutuinua kwenye tope la umaskini, wangekalenga kenyewe kwanza kafie mbali
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    I think next time they will come with better tactics and get away with the dough!
    Hao waliokufa nawaita MASHUJAA!
    Atakaye hachoki!
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Lakini wangevuta subira wakalipua hata ndege, halafu wananchi wakawa wa kwanza kufika eneo la tukio kuokota dhahabu.
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hawa watakuwa wanyarwanda.......watanzania hawawezi mikiki hii
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    HAO WEZI walikosea stepu gani aisee?
     
  11. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau,nasikia GGM kunawaka moto sasa hivi,majambazi wamevamia mgodini na hivi sasa nasikia wanapambana na polisi pamoja na walinzi wa mgodi.Wamevizia msafara wa kusafirisha dhahabu, mtu mmoja ameuwawa na mwingine amejeruhiwa vibaya na hali bado haijakaa sawa.Nitawajuza zaidi endapo waliopo mgodini watanipa taarifa mapema.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Tunawaombea sana wezi hao wafanikiwe kupora hizo dhababu zinazopelekwa Saundi-Afrika!
     
  13. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ntarudi baadae sana!
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    watanzania waliotengenezwa na nyerere sio waliozalishwa na mfumo wa mwinyi, mkapa na kikwete, vizazi vitatu hivi wana hasira na wizi unaotendeka ndani ya nchi yao. usijidanganye eti sio watanzania, labda wanyarqwanda wanahusika kufanikisha upatikanani wa armaments tu, lakini uchoraji wa ramani na utekelezaji ni kizazi cha Mwinyi, Mkapa na Mrisho
     
  15. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Jamani Jaribio limezimwa! what went wrong? waongeze bidii siku moja watafanikiwa!
     
  16. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kuna majambazi yamevamia escort ya Gold Shiftment mapambano yanaendelea lkn cjapata taarifa za watu kufa tusubiri tutawajuza
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    dah!!!bad news ya kufungulia mwaka,..pole kwa kushindwa kufanikisha zoezi hilo.
     
  18. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Si deal ingetik tu asee... Kama vipi walipue hiyo ndege inayopeleka zawadi zetu kwa makaburu.
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu tunasubiri updates,Geita home aiseeee
     
  20. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hiyo dhahabu ingechukuliwa angalau tungenufaika kidogo
     
Loading...