Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaqcline Wolper amuonyesha nyeti msanii maarufu wa South Africa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Mar 12, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    STAA wa filamu Bongo, Jacqueline Wolper ‘Amber Rose wa Bongo', juzikati alinaswa akichunguliwa nyeti zake na msanii kutoka Afrika Kusini, Cleopas Monyepao ‘DJ Cleo'.

    Tukio hilo lilitokea Machi 9, mwaka huu maeneo ya Mlimani City jijini Dar, ambapo wawili hao walikutana kwa ajili ya kupata chakula cha mchana pamoja na wenzao.

    Wakiwa maeneo hayo, Wolper alionekana kuwa ‘close' sana na mkali huyo wa wimbo wa Facebook na walipokuwa eneo la Samaki Samaki, mara kwa mara wawili hao walionekana kuzidisha ukaribu.

    Aidha, Wolper aliposimama, kiblauzi chake alichokuwa amekivaa kilipanda juu na kukiacha wazi kitovu chake alichokiremba vilivyo, kitendo kilichomchanganya DJ Cleo.

    Katika kuonesha kudatishwa na eneo hilo nyeti la Wolper, msanii huyo alionekana kukodolea macho kwa sekunde kadhaa kisha akiinama na kukipandisha juu kiblauzi alichovaa staa huyo wa filamu.

    Tukio hilo liliwaacha midomo wazi baadhi ya watu waliokuwa wakiwapiga chabo huku wakihoji sababu za Wolper kuchekelea kufanyiwa kitendo hicho.

    Hata hivyo, baada ya muda mastaa hao wakiwa wameongozana na wenzao waliondoka eneo hilo na kuacha minong'ono kwamba huenda wawili hao wamezimikiana.

    Chanzo: Global Publishers
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kikowapi hicho alichokiva mpaka akakipandisha tukioneee?
     
  3. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    Weka picha.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    He don't wanna her number,he can socialise on a facebook,dabliyu dabliyu dabliyu dot utiniwena dot com
     
  5. wasipemba

    wasipemba Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    biashara matangazo:lock1:
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    umaku na udaku ni mapacha.
     
  7. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kazi umalaya tu na kujirahisi...yaani hii midada hewa tu!!
     
  8. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,315
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Kumbe alipokua akisimama ndo kiblauzi kikapanda!!!Mshkaji naww umekuza story as if magazeti ya rangi rangi bwana!!au ndo source nn?
     
  9. m

    mANg'HOnDi Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Searching 0%
     
  10. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    story imekaa kishambeeenga kwelikweli na kunogeshewa kwa ndimu na pilipili:cool2:
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah ndugu yangu unafaha kuajiliwa na shigongo maana uko full data
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Kapata kwa Shigongo!

    Inaonekana waandishi wa Shigongo na Celebirities wa Bongo ni kama nzi na kidonda!!!:A S 13:
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Si ndio zao hawa maceleb wa kike, wataishiwa kuchunguliwa na kila mtu
     
  14. m

    mwanakaya Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Alimuonyesha au alichunguliwa?wivu tu wakusumbua
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu dada ni mavi.
     
  16. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    is she famous or a celebrity?
     
Loading...