Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Japokua nampenda lakini ukewenza sikubali...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asabaya, Feb 13, 2012.

  1. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Babari zenu waungwana,
    Kwamasitiko makubwa sana naandika haya,mimi ni mama wa watoto 2 tumeishi na mumewangu kwa dhiki kiasi ambacho hata hela ya kodi nalipa
    Mimi na haikunikera nilijua kua ipo siku mumewangu atafanikisha,nilikua kipenzi cha wazazi wake mpaka mawifi mungu akajalia nikapata uwezo
    Wakujenga nyumba tuka hamia, wazazi wangu walikua wanaishi nchi za nje nilikwenda kuwaona wakati wa kujifungua ili wanangu wawe raia
    Nikaongea na mzee iliamchukue mumewangu sababu maisha ni mwanamme kufanya kazi kweli wazazi wakamchukua baada ya mda kapata
    Urai wa kigeni akapata kazi mambo yakawa safi, nikaondoka TZ ili kuishi na mumewangu tukawa sote mambo alhamdulillah,
    Nikaona kwanini nisimchukue mkwe wangu aje atutembele nikafanya matayarisho yote mama mkwe akaja sikujua kumbe alikua ndio adui

    Baada ya kuondoka kurudi TZ ndio alipo aanza kumwambia mumewangu yeye hana radhi nae kama hajaoa mtoto wa kaka yake
    Na family yetu wote ni watu wanaojiweza kwahiyo mwanawe anaonekana kama mende wa chooni, kilicho ni kera ni mumewangu
    Kukubali anavyotaka mama yake na anasema mimi mke ntamuoa lakini sito lalanae nafanya kumridhisha MAMA.
    Yani nimekosa hata lakusema kwakweli sijawahi kumuona mumewangu na uzinzi wa aina yoyote na tuna furaha sikuzote
    Sijawahi kumjibu kitu ambacho kitamfanya ajione sio mwanamme lakini huyu mama sumu aloniwekea ndani ya familia yangu
    Sitokaa nimsahau na chazaidi anamwambia mwanawe tena kuanzia sasa mali utakazo nunua nisikusikie kumuandikia huyo

    Alokufanya Ndondocha manake kila kitu Wangu hivi, wangu unaonaje, wangu nifanyeje? Wangu ni jina ambalo anapenda
    Kuniiita, sasa waungwana nilicho mwambia ni kwamba mimi nakupenda na daima ntakupenda mumewangu ila sitopenda
    Uwe na mke wapili Yes dini imesema unahaki ya hata 4 lakini mbona sijawaona kukushobokea wakati apeche na hao
    Walikua wanamsema maneno kibao ya kejeli mpaka analia na mwisho walifikia kumwambia kua yeye hana mbele wala
    Nyuma kama mche wa sabauni ya mbuni, leo kasahau? Kwaupande wangu waungwana naona moyo wa uvumilivu
    Utanishinda nasubiri hatima lakini moyo unaniuma sijui nifanyejeÂ…...
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana dada, wanaume wengine sijui wakoje,sasa atamuoa lakini halali nae ndio kafanya nini? au anashindwa kumueleza mama yake ukweli kama anakosa wallahi inauma na inakera lakini vuta subra na Inshallah yataishi mtakua na masikizano na mumeo.
     
  3. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Asabaya,

    Inasikitisha sana hasa baada ya wewe kujua kuwa, the bad animal of the issue is your mother inlaw....

    Mumeo nae kasahau kabisa alikotoka!!! acha aendelee kukutenda naye muda si mrefu BWANA atamtenda kwani malipo ni hapa hapa.

    Vipi ukimuuliza kilichopungua kwako ambacho huyo binamuye anacho ni nini, anajibuje???

    Ama kweli ilisemwa, "laki si pesa milioni uadui"... Endelea kumlilia Mola kwake hakuna lisilowezekana.
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pole sana

    Mwenzako anatimiza sunnah!
     
  5. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ahsante,
    Inshallah kheir, Nnaimani hakuna dhiki wa dhiki,na wala sijakata lakini kwanini awe jamaa yake na huyu mwanamke Leo kasahau nilipo mtoa mwanawe?
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole sana bidada,i can imagine your pain
     
  7. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ahsante sio Siri shoga inaniuma ndani ya Moyo ukizingatia Sina mama wakumpa machungu yangu,yey ndio nilimpenda zaidi baada ya kufariki mama,lakini sawa Alivyofanya labda anajua Huyo mtoto wa ndugu yake ndio atampenda zaidi yangu...
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,543
    Trophy Points: 280
    pole sana dada, kufika peponi ni vigumu sana, kwani dini yako si inaruhusu mumeo aoe akiweza mpaka muwe wanne? huyu mmoja tu asikukoseshe raha, mshauri mumeo aoe wawili kwa mpigo, halafu usifikiri wenzio roho haziwaumi unavyo warusha roho na mr. wako, mswalie mtume, kubaliana na matokeo. kumbuka huyo mama ndo aliyemzaa huyo mumeo hivyo basi anapaswa kumtii. manake sijui utajenga utetezi wako kwa kuegemea dini au historia ya maisha yenu uone kama kwa mtume inaswihi. kwa ajili ya mzoga fisi alisema uislamu mgumu wewe wasemaje fisi alikuwa sahihi ama hakuwa?
     
  9. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,629
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Salaam wana-JF, naomba kuwa mmoja wa hii familia ya jf asanteni sana.
     
  10. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Hii post yako mbona haihusiani na mada inayojadiliwa? Nenda jukwaa la UTAMBULISHO.
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo mumeo ana akili za kushikiwa.
    OTIS
     
  12. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mchawi wako ni mmeo ndio kakugeuka japo waweza usiamini,
    ye ndio kaendekeza tamaa zake na kukosa shukrani halafu kaamua amtumie mama ake kama kafara ya ubaya wake,
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mama mkwe ndo walivyo
     
  14. D

    DOMA JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hapo mbaya wako ni imani maana inamruhusu hivyo okoka na Yesu atakutendea maajabu
     
  15. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Na kuoa wake 4 pia iwe na sababu ya msingi au kuwe na tatizo, hainamana unaenda kuoa sababu eti mama kasema angenambia anao kampenda mkeo wala Sina Shaka ningeamua kukaa au kuondoka,lakini sio sababu mama kasema,Mimi pia ni mama na sitokaa nimuingilie mtoto wangu kwenye maisha yake ya ndoa labda kuwena tatizo na pia ajekunielezea Kama hakunambia pia ntakaakimnya.
     
  16. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    mtoto tuliaa weeweee sisi tumemchagua wewe, ukitaka utamuoa usipotaka utamuoaa, sawa nitamuoa yeye ila sinto LALA NA YEYE, NITAMUOAAA ILI NIMRIDHISHE MAAMAAA.... "SIJUI TUMUITE MKE WA MAMA AU WA MUMEO. POLE DADA, LEO NTAKUJUMUISHA KATIKA MAOMBI ILI BWANA MUNGU AKUEPUSHE. NA UKEWENZA.
     
  17. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kua kweli kwani binadamu anasiri kubwa moyoni lakini inshallah ntaujua ukweli.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole, wanamme ndo walivyo.
    Usifanye maamuzi ya hasira
     
  19. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yani siamini masikio yangu huyu mama nilikua nampenda Sanaa,yani nikimkumbuka sichanganyi yani Lu iota mwanangu mwanangu yote ulikua ufisadi wake,lakini mwenyezi mungu yupo na yeye pia watoto anao..
     
  20. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ahsante,najitahidi kuvuta subra ...
     
Loading...