Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Japhet M Kayungi is no more

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mashikolomageni, Nov 13, 2011.

  1. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aliyekuwa Mshauri wa Uvuvi Mkoa wa Kagera hadi 2007 Japhet M. Kayungi (1947-2011) amefariki leo katika hospitali ya Mugana Bukoba(V) alikokuwa anapatiwa matibabu. Kayungi atakumbukwa kwa mchango wake mkubwa wa kulinda mazingira ya Ziwa Victoria kwa nguvu zake zote wakati akiwa mtumishi wa serikali. Alikuwa akiuchukia uvuvi haramu kwa dhati na hakuwa na mzaha dhidi ya wote waliokuwa wakijihusisha na uvuvi huo.
    Ameacha watoto wanne.
    Mungu ampumzishe kwa amani shujaa huyo wa mazingira
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,159
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Rip jmk
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Fits kwenye hoja na habari mchanganyiko,,, anyway RIP Kayungi!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    rip kayungi..
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    RIP. Sisi tulimpenda Bwana amempenda zaidi yetu
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    RIP Kayungi
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,085
    Trophy Points: 280
    RIP KAYUNGI.lakini jamaa alikua mkorofi sijawi hona maishani,alidiliki ata kupiga watu risasi wale wavuvi haramu.da jamaa huyu hakika sitamsaau! Alitamani kulia hakiona visamaki vidogo vimevuliwa.
     
  8. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Rip kiongozi! Jamaa alikuwa hana kujuana katika kazi, tumepoteza boat yetu moja ya uvuvi pale, tulikamatwa na nyavu zenye matundu madogo, japokuwa jamaa tunamfahamu, alitupeleka mahakamani na mali zetu zote tukakosa
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ameishi si haba, apumzike sasa!
     
  10. l

    luckman JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    ifike hatua tusedisplay our true color, sio kafa basi wanamsifia, jamaa alikuwa anafanya kazi ka robbot, mkorofi, mnyanganyi na alikuwa na roho mbaya sana, ni vijana wengi mitaa ya kigarama, kashenye kabambiro huko kanyigo kawaachia umaskini kwa kuwanyanganya nyavu zao, samaki na kuzipeleka kusikojulikana, ni mengi amefanya akishirikiana na polisi kituo kidogo cha kishaka, HII NDO INATAKIWA ITUPE FUNDISHO KWAMBA HAKUNA MWANADAMU HATA KUFA PAMOJA NA MABAVU TUNAYOTUMIA KWA WANANCHI WETU! MUNGU AMREHEMU!ILA WATU WENYE KUFANYA KAZI KAMA HUYU JAMAA NAWAOMBA WAACHE MARA MOJA!
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    R.I.P kiongozi.
     
  12. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwakweli uongo mbaya jamaa alikuwa na roho mbaya kama muuza sumu! Amewafilisi wengi,kapoteza uhai wa watu wengi sana. Kweli kila nafsi itaonja mauti,najua huko kwetu kuna watu hawaamimini kifo chake.R.i.p kayungi.
     
  13. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    R.I.P. Mzee Kayungi...
     
Loading...