Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Japan haiwafai Waafrika?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Manumbu, Jun 22, 2011.

  1. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimewahi sikia kuwa mwanaume wa kiafrika akiishi Japan kwa muda wa kama kuanzia miaka 2 na kuendelea anapoteza uwezo wa kuzaa watoto wa kiume. Badala yake ataweza kuzaa watoto wa kike pekee. Hili linawatokea zaidi wanaume wenye asili ya Afrika. Wenyeji tayari wana kinga ya asili hili haliwasumbui. Je kuna ukweli wowote kuhusiana na hili? kwa wanaume wa kibongo ambao wameishi Japan kwa muda na sasa wamepata watoto wanaweza kutujuza uzoefu wao? Na kama ni kweli nini kifanyike ili mtu aweze kuzaa kama kawaida bila ya kupatwa na hayo madhara ya 'ujapani'? na je hii hali ni kwa Japan pekee au bara lote la asia lenye 'orientals'? Nawasilisha tujuzane.
     
  2. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wee uko Japan au unataka kwenda huko?nauliza hivyo ili niweze pata sehemu ya kuanzia .
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    urongooooooooooooooooooooooooooooo:A S-baby::A S-baby:
    kwaiyo ndo kusema japana hakuna wanaume?
    mistak bwana:A S 114:
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Nadhani si kweli mana kuna wakati walisema Wanaume wa kiafrika waliokaa Russia kwa mda kuanzia 2 au 3 yrs mbegu za kiume hazisababishi mimba,but mbona tunaona live watu wanazaliana.
     
  5. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapana sina mpango wowote wa kwenda Japan sio kimatembezi wala kuishi...na tayari ninao wanangu 2 wanaume so hili wala c tatizo langu personally
     
  6. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    swali sio kwamba hakuna watoto wa kiume japan. hapana, wapo. ni kuwa mtu mwenye asili ya kiafrika (kama mimi nilivyo) akiishi japan kwa zaidi ya hiyo 2 years, y-chromosomes zinakuwa dhaifu kuweza kutunga mimba. so anabaki na x-chroms ambazo atakuja kuzaa/kuzalisha watoto wa kike pekee. na wanadai sababu kubwa ni hali ya hewa. sijui kama ni kweli lkn
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    e bwana eeee....hii mpya af kali balaa. ngoja wataalam wa mazingira na vizaz watuletee maujuz
     
  8. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    binafsi nawafahamu jamaa kama 8 hivi ambao walienda Japan kufanya PhD na iliwalazimu kuishi huko kwa walau miaka 4. wote wamezaa watoto wa kike baada ya their stay in Japan. wapo waliopata watoto wa kiume lkn walikuwa hawajaenda Japan. ningeweza ningeweka majina yao hapa lkn sorry sitaweza. ndio maana nikaona nililete jamvini. lbd kwa wenzenu waliowahi kuishi huko na sasa wana familia wanaweza kutujuza zaidi uzoefu wao
     
  9. mito

    mito JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hii ina ukweli ndani yake kwani inatokana na side-effects za yale mabomu ya nuclear yaliopigwa na marekani huko hiroshima na nagasaki miaka hiyooo
     
  10. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    brother mito unaweza kutudadavulia zaidi na kwa nini ni waafrika weusi tu? au hiyo mionzi inatudhuru sisi zaidi?
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mi sijui ndo nasikia kwako!
     
  12. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Nampigia mshkaji wangu mmoja aweze kunipa data kamili then nitawajuzeni - acheni kurumbana.
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata mimi sikuwa nafahamu hili mpaka mshkaji mmoja alivyonitonya kuwa yeye na wenzake kadhaa waliosoma japan phD wote wana watoto wa kike na the number is big
     
  14. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aysee tutakushukuru sana kwa shule utakayotupatia
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ninashauri Rose1980 uende Japani ukamchakachue mjapani mmoja halafu tuone matunda yake.....................waswahili husema tusiandikie mate na huku wino upo................................
     
  16. A

    Adam waTZ Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo tatizo lipo sidhani kama ni kwa waafrika pekee mm nachojua ni kwamba baada ya bomu la nuclear kupigwa huko japani matatizo makubwa yalianza kujitokeza kama vile watu kuzaa watoto vilema wa viungo mbalimbali hilo pia inawezekana ikawa sababu
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kuisikia hii, inaweza saidia wanaotaka watoto wa kike
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hujamwelewa. Soma vizuri post yake. Anasema wajp wna kinga ya asili
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dr wa Rais, Prof Janabi, would be in a good position to answer this question scientifically.

    I am not sure if he is a JF member.
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah kwa maana hiyo inabidi kujua kama mtu amewahi ishi Marekani kabla ya kufanya Love Conect, hasa kama unataka kuwa na watoto wa kiume.
     
Loading...