Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Japan devastated by tsunami

Discussion in 'Jamii Photos' started by m_kishuri, Mar 12, 2011.

  1. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Kiama hicho. Mungu atunusuru.
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Tuombe kwa Mungu yasije yakatukuta hapa kwetu Bongo! Halafu chakushangaza ni kwanini maafa kama haya hutokea kwenye nchi zilizo na maendeleo makubwa ya kiuchumi? Kweli Mungu anakilasababu zake!:sad:
     
  4. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sintofahamu.....! Mungu tuepushe na haya....!
     
  5. T

    Taso JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hapana, sio kiama. Ma tsunami haya yanatokana na tectonic movements ardhini.

    Zimezidi kwa sababu binadamu amezidi ku destabilize earth crust.

    Tunachimba mafuta, tunachimba chuma na mawe ardhini, tunaondoa gesi ardhini, tunajenga magorofa mazito kwenye sehemu ambayo originally hakukuwa meant kubeba uzito huo, tunalipua mabomu ya nuklia, hayo yote yana distort natural integrity of the earth crust.

    Forget the "Mungu tunusuru" claptrap. Angekuwa anaweza kukunusuru asingesubiri umbembeleze baada ya li-tsunami kuuwa Wajapan, yeye si Mungu wa huruma kwa wote, sasa akunusuru wewe, wewe una sura nzuri zaidi?
     
  6. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ,,,,,Hakika NGUVU ZA MUNGU NI KUBWA kuliko za binadamu,jifikirie hapo hata kama USA na mavifaru yake,Ma meli ya kivita hayo n.k yangesaidia nini kwa bahari hii ILIOHAMIA mjini???ni balaa kubwa.
     
  7. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Very sad nawapa pole sana
     
  10. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [video]http://www.cnn.com/video/#/video/world/2011/03/12/von.nhk.japan.miyako.nhk?hpt=C2[/video]
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Umenena!
     
  12. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  13. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    EEE mungu wasaidie walioathirika na sie pia yasitukute kama haya maana!
     
  15. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Kwe kabisa, kwani hii ni hali ya kusikitisha sana. Nimesikia kuna mji moja ambao asilimia 90% ya watu wake wapo unaccounted for.


     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mungu tusaidie waja wako!
     
  17. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    OOOH VERY SAD.
    mungu atusaidie jamani,atuepushe na majanga haya
     
  18. P

    Pomole JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa gari langu nililoagiza silipati tena!!!Hata kuwadai jamaa nitashindwa!Ngoja nisubiri kama kuna baadhi watakuwa wamepona!!Poleni sana lakini ........sijui nifanyaje
     
  19. L

    Leornado JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tuchukue tahadhari, tanzani pia ina plates kama tatu hivi sikosei.
     
  20. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Na hii inatukumbusha kuwa kwa umasikini wetu, tusikimbilie mambo mengine (kama kuwa na vinu vya nuclear kwa ajili ya umeme) bila kuchukua hadhari kubwa. Maana upo uwezekano mkubwa wa kuja kupata tetemeko kubwa hapo TZ. Fikiria tukija kufanikiwa kuwa na vinu vya nuclear, halafu tupate tetemeko kama la Japan, it will be a great disaster kwa nchi yetu na umasikini tulionao.
     
Loading...