Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January na Mwamvita Makamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invoice, May 5, 2012.

  1. Invoice

    Invoice Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Wanajf ninyi mna mitazamo gani kwenye hili? Baada ya uteuzi wa January Makamba kuwa naibu waziri wa mawasiliano na alihali dadaake yuko kwenye maswala yanayoshabihiana na wizara husika? (Vodacom).
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Duh sikuwaza huko ila mbona kuna ukweli?hapa kuna kulinda maslahi ya watu binafsi
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Haina uhusiano kabsaaa!!
     
  4. K

    Kaseisi Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    and then so what? does she own voda? was she responsible for his appointment? Mke wako akiwa nesi wewe huwezi kuwa mganga mkuu? Mkeo au Dada yako akiwa mwalimu wewe huwezi kuwa mwalimu mkuu. Jamani tutofautishe undugu na uwajibikaji wa Umma mnaweza kuwa mmezaliwa tumbo moja lakini hamuivi kabisa
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa kazi ipo
     
  6. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    vodacom ni vodacom na serikali ni serikali,na kwa huu uwazi na ukweli wa sasa,mawaziri watakuwa makini sana ktk utendaji wao,maana macho na masikio yote ya watanzania ni kuwafuatilia utendaji wa baraza jipya!
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Voda ya RA sasa hapo unategemea nini??RA+CCM=Ufisadi!
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Unaibu wa Makamba is total regardness na u-voda wa mwamvita.
     
  9. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kuna shirika la Umma Kama TCRA Wana misuse sana hela za watanzania!! Ngoja Tumuone Huyu dogo atakuja na sera gani za Kudhibiti huu Upotevu
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nasikia Meza/MD VODA alitaka kumpiga chini uyu mwamvita ila watu wakamwambia uyo yupo kisiasa zaidi spare her for sometimes ila ile michongo yake mingi kaivunjilia mbali
     
  11. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mwamvita kawekwa pale na kina RA. Makamba kawekwa pale kwa influence ya kina RA. RA anamiliki hisa nyingi kuliko mwanahisa yoyote Vodakom!!!!
    Cha ajabu nini hapo!!!
     
  12. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh, hii nnji ni zaidi ya mnavyoijua ninyi. Mnakumbuka kikao tu cha juzi cha bunge serikali ilishindwa kutoa majibu ya waheshimiwa wabunge ya ni kwa nini Tigo imekiuka sheria za nnji kwa wageni pekee kumiliki campuni kwa asilimia mia moja?

    Serikali haikuweza kujibu na badala yake iliendeleza bla bla za mwizi mzoefu ajijiteapo.

    Labda J. Makamba kama hakutumwa pale kulinda maslahi ya genge la wanyang'anyi atakuja na majibu ya kuridhisha.
    .
     
  13. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,858
    Trophy Points: 280
    Labda atakuwa anatanguliza ile kauli ya "Ninadeclare interest, mimi dada yangu ni ...". Hapo ninadhani kuna kitu au Kikwete hakuwaza juu ya hilo (overlook wazungu wanaita), ngoja tusubiri.
     
  14. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sijui!!! Kwa nchi hii hakuna lisowezekana. Just wait and see.
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vumilieni imebakia miaka mingine mitatu...2015 inakuja...haya yote yataisha...mwache apate cha kwake saivi...ndo zamu yake
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Activist ebu fuatilia HISA za RA baada ya kuingia hawa VODAFONE
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Yani jinsi JK anavyoendesha hii nchi imetufanya watanzania tuwe Paranoid kwa kila kitu...
     
  18. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tunategemea aje in public kutupa mrejesho aka mshindo nyuma juu ya ukwepaji mkubwa wa kodi kwa hizi kampuni za simu, wizi wa airtime kwa watu, gharama juu ya simu nk. najua dada yake atatumika na anatumika sana kwenye lobbying lkn mwanaume kamili ni yule asiyetetereka afteral ni kijana a gReat future iko mbele yake. tutajua tu.
     
  19. m

    mharakati JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    umekaribia lakini haujafika Voda RA na EL wana maslahi makubwa pale na Jan. Mak. ni kijana wao, lakini hii haimfanyi Jan kua na nguvu wizarani. Prof mbarawa yuko makini, huyu amwekwa pale kupunguza kelele tu za akina EL kuonyesha serikali haifanyi kazi (ili watu wamkumbuke Zaidi EL)

    tuone kama atasikika tena huyu Makamba na ukuu wake wa kupewa wa kamati ya nishati na madini wakati target yake Ngeleja hayupo tena.
     
  20. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hao wengine walioteuliwa unajua dada zao walipo?
     
Loading...