Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January.....na kelele za kila mwaka..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Jan 18, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Sijui hii imekuwa culture kwa baadhi ya watu au vipi
    utasikia ahhhh january bana ngumu sana

    wengine watakwambia shauri ya ada za watoto
    wengine watakwambia sijui hili na hli

    yaani mtu moja mmoja mpaka makampuni pia...

    kama kuna tenda unafuatilia utasikia ahh january aisee..

    na hata ambao hawana watoto wa kusomesha january kwao ni hivyo hivyo

    swali nalojiuliza ni hili

    kwa nini january ndo mwezi unaolalamikiwa zaidi financially while
    kila mtu anajua kuwa january itakuwaje kila mwaka?

    na je watu wanavyo spend december mpaka kuzidisha matumizi ni haki kulalamika january?..

    je wewe january kwako ni tofauti???????????
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    January kwangu iko tofauti sana. Hapa nilipo nasubiri kujikamatia kitika changu cha dola 9,000 za Kimarekani. Mambo ya tax return hayo. IRS imeanza kupokea returns jana tarehe 17 na mimi nime file returns zangu jana hiyo hiyo.

    Tarehe 27 ndo watazitumbukiza hela kwenye akaunti yangu! Halafu pia kuna state returns. Dola 1700 zitatumbukizwa kwenye akaunti yangu Ijumaa hii, tarehe 20.

    Kwa hiyo Januari kwangu ni mwezi wa neema sana.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    January kwa wafanya biashara mwanzo wa weeks unaenda lipa mapato pale TRA, Kama mmiliki wa magairi jiandae mambo lukuki kama TRA, mara sticker za usalama wa barabarani, mara Bima, mara ukaguzi mgogo mdogo na Sumatra na mambo kibao! Vivo hivo kama una vianzo vingine vya biashara... Kwa watu ambao tuna familia na responsibilities ni wakati wa kulipa ada za watoto, kuandaa sare na facilities zote ambazo zahitajika, ukiwa na watoto wawili tu nazaidi na ada sio chini ya Laki kadhaa ama M' or M kadhaa, kijasho kinakutoka. Kinakutoka na wasema next time I will prepare myself sooner lakini bado tu wachemka! lol
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    AAhh mie hawa washenzi hawajaniletea W2 forms zangu bana aaagrr!.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha aisee
    nimeona hata wakenya wana tax returns

    nikawa najiuliza bongo haya mambo vipi na lini??????
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ceteris paribus, miezi yote kwangu sawa.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wanaspend sana dec. . . na majukumu mengi yanaanza Jan.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yaani mie sina hata hela ya kula kabisa.
    Nimechoka kinoma.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Tumia last pay stub...ina kila kitu kilichopo kwenye W-2.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa muungwana anirushie basi hata dola 200 kwa M-pesa.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Bongo bado sana aisee. Naona ni bora tu iendelee kuwa ilivyo hivi sasa.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    umeona yaani huu mwezi ni balaaa
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    but hii ina maana wananchi wanaumizwa mno....
    maana hata Kenya tu wameshashtuka....
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wameishiwa,hela wamekula bata christmass na mwaka mpya
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Namba yangu ya voda ni 07.. au ntamPM bora.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ukiacha wenye tax returns naona unaomba jamvi msibani lol
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Wasiwasi wangu ni mafisadi kupata mianya mingine ya kuwafisadi wananchi!

    Na pia ni bora na kuanza kujenga infrastructure kwanza ambayo italifanya zoezi zima liende vizuri. Sasa hivi hata sort of national ID wananchi hawana...au nimekosea?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, hali inatofautiana.
    Inawezekana nyie mna majonzi
    mie nimening'inizwa kabisa.

     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nakopesha. . . ila ukirudisha nataka 30% faida.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hujakosea sana
    mimi naona tuishi kama wahindi tu
    tuanze kuinvest huko huko kwa Obama
    unaishi bongo but unanunua stocks za google na chevron hivi
    na unakuwa kwenye us economy ikibidi,na tax returns za huko huko...lol
    hali ikiruhusu....
     
Loading...