Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January na kamati yake wanaelekea Songas

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, Feb 24, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Nimekutana na Toyota Coaster imebeba wabunge wa kamati ya Nishati na madini akiwemo January hapa maeneo ya upanga wakiwa wanaelekea Morogoro road. Inasemekana wapo katika jitihada za kutembelea mitambo ya umeme na saa hizi wanaelekea Songas halafu Wartsilla.
    Mwenye habari kamili atujuze.
     
  2. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wartsilla tegeta? Ngoja tutegeshe mabomu tuliyoyaokota gomzi yawalipue wafilie mbali
     
  3. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehehehe
     
  4. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kamati itakuwa ya Januari makamba, tumedanganywa tu hana jipya maana akirudi anamsimulia Makamba baba halafu wanaweka wayfoward pamoja
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,768
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    hii kamati haiaminiki
     
Loading...