Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba: Tunahitaji kuongozwa kidikteta?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Jun 20, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kaandika hivi leo kwny fcbk wall yake.

    "Matukio yanayotekea hivi leo bungeni yananikumbusha makala yangu niliyoiandika mwaka 2008, Je kwa hali hii tunahitaji uongozi wa kidikteta?"
    my outlook:
    Haihitaji elimu ya chuo kikuu kubaini kuwa Jmakamba anampiga vijembe nani hapo.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,221
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Huyo Januari Makamba naye ni mdhaifu wa wadhaifu tu.
     
  3. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    January hana lolote ,ni mchumia tumbo kama Shibuda .
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ah,,,utawala wa kidikteta hata sasa unaendelea tu,,,maana kundi la watu wachache wananeemeka na utawala huu,huo pia ni udikteta,au anadhan udikteta ni kutumia nguvu
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    Hiyo makala ilikuwa inazungumzia "Udhaifu"?? Maana anaseka hayo mambo yamemkumbusha makala yake!!
     
  6. Imany John

    Imany John Verified User

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    historia inaonyesha ameshwai kuwa mkulima katika shambaa kuu la rais.kwa hiyo wala simshangai
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwanza tuhiulize je UDHAIFU UPO HAUPO KWENYE TAASISI YA URAIS????
     
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Udhaifu wa kiongozi haumanishi si dikteta, unaweza kuwa Dhaifu ktk kuongoza na ukawa dikteta, Si kweli kwamba udhaifu wa JK na ccm na Serikali yake unatokana na kutokuwa dickteta, Udhaifu wake unatokana na kushindwa kufanya maamuzi hata ktk mambo ya msingi, udhaifu uko ktk kuteua watu dhaifu, udhaifu ktk kuwajibisha watu aliowateua, udhaifu uko ktk kutekeleza majukumu yake ya kikatiba na kisheria, udhaifu ktk kutoa maamuzi na kukemea mambo yanayotishia usalama wa nchi kama UAMSHO, wizi wa dhahili wa maliasili zetu,nk
     
  9. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Hujui maana ya UDIKTETA, bora ungekaa kimya.
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asiye kuamini ampelekee January petition ya Zitto aone atakavyotoka nduki.....

     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nadhani anaongelea chama chake!
     
  12. M

    MTK JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,860
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    Asimungunye manenowengi hiyo makala yake ya 2008 hatukuiona because he was a nobody then! airudie tena sasa hivi tuone mashiko yake kama anafikiri ilikuwa na mashiko ya kutosha kuwa classified as "food for thought"
    Karibu january!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anachomzidi JJ ni kubebwa tu na kupita bila kufanya uchaguzi wowote!

    Labda na fashion ila kichwani hatakaa ajilinganishe na Mnyika!!

    Yeye aendelee kufurahia mbivu za magamba ila siasa awaachie vijana wana hustle from scratch to heroes!!
     
  14. m

    minangi Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    january hana jipya baada ya kupata unaibu waziri kimyaaaaaa nawe dhaiiiiiiiifuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    January Makamba alipita bila kupingwa 2010, hana tofauti na viti maalumu tu wakina Madabida
     
  16. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi ile kashfa ya kuhongwa na Barrick iliishia wapi?
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    January makamba na jk ni madhaifu.
     
  18. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mnafiki tu huyo mwenye kupenda kujikomba kwa wakubwa ili apate cheo. Yeye na babake walimchezea rafu ya kishenzi sana Shelukindo kwa yeye babake mzee kinundu kutumia cheo chake kimbeba mwanae. Akisema dikteta je kuna kiongozi alokuwa dikteta kama babake mzee Yusuph Makamba a.k.a mzee kinundu? Dogo aache unafiki coz hata yeye Mwenyewe anajijua fika kuwa kiuwezo hawezi kumfikia Mnyika.
     
  19. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    yani huyu ndo shibuda kupindukia....naona hata mwanae zitto kamshtukia kwamba ni walewale tu...njaa ndo ilimfanya kipindi kile aonekane ni jemedari zitto aliposema watu wasaini ile pepa ya kutokua na imani na waziri mkuu akatokomea huku akigugumia chinikwa chini...then alipopewa unaibu ndo kabisaaaaaaaaaaa
     
  20. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Samawani Mkuu nina swali.

    Inasemekana baba yake na huyu mwenyewe huyu alishafanyaga ufukunyuku wa kumpa mimba mtoto wa madrassa ya elimu dunia, je huyo mtoto ni yupi?
     
Loading...