Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba Top The List of Most Interactive Politician in TZ!.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, May 29, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Leo nimepata fursa ya kuangalia Top Ten ya Most Interactive Politicians in Social Media. Mhe. January Makamba ndio amekwaa No. 1!.

    Hii ni kwa mujibu wa makala ya Top Ten iliyotangazwa na Clouds TV.

    Wengine na positions zao ni kama ifuatavyo...
    1. January Makamba
    2. Zitto Zuberi Kabwe
    3. Mohamed Dewji
    4. Nape Mnauye
    5. Jakaya Kikwete
    6. Halima Mdee
    7. John Mnyika
    8. Ridhiwan Kikwete
    9. Shyrose Bhanji
    10. Joshua Nasari.

    Swali ni jee wote wanastahili hizo nafasi walizopangwa?. Kina nani walistahili na wameachwa?. Jee kina nani hawakustahili nafasi walizoshika au hata kuingizwa huku hawakistahili?.

    Pasco.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    William @NYC yupo?
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mkuu hawa ni wazushi tu! Kama ni kuangalia wanasiasa walio fanya vizuri au wanao fanya vizuri kwenye mitandao ya kijamii January Makamba hawezi kumfikia Dr Slaa na cha kushangaza Dr Slaa hata kwenye top 10 hayumo!

    Angalia Dr Slaa ana followers wangapi, ametweet ngapi kwenye twitter @wilbrodslaa kisha mlinganishe na @jmakamba na wakati huohuo angalia pia hata kwenye fb akaunt zao.

    Huu ni upishi wa haja ambao utafiti wake una tenge.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Kwa maoni yangu, number 5 na number 8 hawakustahili kuwepo nafasi hizo, nadhani zimetolewa kwa kujikomba komba. Kiukweli number 2 ndio alistahili kushika nafasi ya kwanza!. Kuna watu kama Dr. Kigwa alistahili kuingia kwenye listi hii!.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Pasco swali langu ulioni hama dharau? William Malecela sio mwanasiasa kwani mbona hawajamuweka?
     
  6. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kama kigwa alipaswa kuwemo basi hata Yericko nyerere pia alipaswa kuwemo.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Great Thinker!

    King Kong III like this
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    1. January Makamba - CCM
    2. Zitto Zuberi Kabwe - CHADEMA
    3. Mohamed Dewji -CCM
    4. Nape Mnauye -CCM
    5. Jakaya Kikwete -CCM (mwenyekiti)
    6. Halima Mdee -CHADEMA
    7. John Mnyika - CHADEMA
    8. Ridhiwan Kikwete - CCM
    9. Shyrose Bhanji -CCM
    10. Joshua Nasari. - CHADEMA


    CCM 6 - CDM 4

    Mchuano bado mkali, na CCM inaongoza kwa goli 2 kuelekea 2015.
     
  9. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Malecela anaingia kwenye orodha ya mabaharia. Le mutuz la mademuz.
     
  10. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    clouds tv bwana!!!
    Wana vituko!!
    Huyo no 1 amefanya nini? Mpaka akawa wa 1 kwenye siasa au kwa sababu anaofisi ya jimbo Dar salaam?. Hii tv isikurupuke ifanye utafiti siyo kutuletea utafita wa kwenye mitandao hapa! (mtoto wa nyoka ni nyoka tu!!!)
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Naifahamu Clouds Radio kwa kujikombaring, lakini Clouds TV nilijua ni tofauti kumbe ni yale yale!.
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    cluds tv si ndo kampuni moja na DIVA na KIBODE au??

    unategemea nini hapo??
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kweli clouds tv hamnazo kabisa kila kitu umbea umbea tu
     
  14. J

    JokaKuu Platinum Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    Pasco,

    ..Regia Mtema alitakiwa awe-mentioned post humously.

    ..lakini Dr.Slaa naye kwa kweli tumekuwa naye hapa JF which I think has been very healthy.

    NB:

    ..Hivi January atajinasua vipi na hili shombo na janaba ya ufisadi iliyoko ndani ya CCM?
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Ni mwanasiasa ila bado hakustahili kuingia kwenye top ten. Sio yeye tuu ambaye hastahili, hata No. 8 hakustahili kuwemo kwenye top ten!.

    Usichanganye wanasiasa wa jf na wanasiasa wa ukweli. Mfano humu jf kuna vichwa hatari kwenye jukwaa la siasa ila kiukweli sio wanasiasa kabisa. Mfano ni mimi Pasco wa jf, huwa nina coment sana tuu kwenye jukwaa la siasa, lakini kiukweli mimi sio mwanasiasa kabisa, sina chama sio mshabiki, sio mfuasi na sijikombi kombi popote wala kwa yeyete!.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Clouds ina tofauti ndogo sana na uhuru. Clouds tv has never been reliable source. Kutwa nzima inarusha bongo flava sasa hiyo analysis ya siasa walifanya wapi? Bila shaka walicollect maoni ya akina sir nature, kibonde on fb. Makamba deserved to be the most interractive politician of this era, but definetily not in top ten at all. Wapi Deo, wapi Mbowe, wapi Slaa, wapi Lema! These guys deserved the top ten. Hivi jk ana browse? Usanii mtupu.
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hivi huwa mnaangaliaga clouds?
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Du....! Kweli clouz ni waramba nyayo kiasi hiki yani kwann mtu kama Heche, kigwangala, dr slaa hawapo kwenye list? Huo ni upuuzi kabisa kwan JK yupo? Why nt hata H.kigwangala. Gosh
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    HUU NDuO WENDA WAZIMU....PASCO nina wasiwasi na upstairs ukoje this is stupid topic ever
    Wewe umenasa umembea na unauleta hapa ujadili SO WHAT?? VERY STUPID
    Vigezo gani vinetumika? kwanini hawaji JF??? isije kuwa mambo ya ZA MUTUZ anapost mambo ya Sijui demu huyu katoka hot, mara sex, mara mtu wangu
    Where do they interact????
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    wanalamba lamba watu miguu tu hawana lolotehuyu riziwani kafanya nini ?
     
Loading...