Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba threatens Lisa Rockeffeller

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Oct 31, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    KWA WALIYO MARAFIKI ZA HUYU SHUJAA WETU, BASI HII NDIO STATUS YAKE SASA HIVI

    [​IMG]
    Lisa M Rockefeller The So Called Ernesto Sheka's real name is January Makamba, is the one apparently threatening me. Let's see if he will ever set his feet in the American soil, this is nothing but an act of terrorism, I agree now, Kikwete is a Joke to hire people like these
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    The problem is, these guys(Kikwete, Mwinyi, Mkapa and Sons) think they will live forever in this world.

    Mtakufa tu Makokoto nyie
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Komaa Lisaa wamezidi kutupiga bit uku Tz kisa wazazi wao wameshika madaraka
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu mtoto wa kozungu naye kuna mambo mengi naona kama anachemsha. Anataka tuamini kwamba kwa sababu tu yeye ni mkoloni mweupe basi anaweza kufanya maamuzi ya kiserikali hihg level. Januwari naye aache akili za kisultani fisadi
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Yote aliyosema kuhusu Kikwete ni kweli.

    Sema tu ukweli unauma.
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, sikusema kwamba aliyoyasema kuhusu jk si kweli. Nazungumzia vitisho anavyovitoa ambavyo kwa kawaida viko kwenye level ya serikali na serikali
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mafisadi wana njia nyingi sana za vitisho!

    Ona MKAPA jana alivyotisha na kutukana watu, eti wapinzani ni KOKOTO!...how rude!
    Hakuna upendo wowote kwa Taifa pale, nia kuu ni "wapumbaze kisha uwanyonye"..na wajinga ndio waliwao!

    Mafisadi wanamwona Lisa Rockeffeller kama Mwiba kwao, maana anawapa kitu na box!...Yupo fisadi-mtoto kule kwenye thread kuu analalama kweli kutetea matapishi ya sera ya baba zake...huh!

    Tushawagundua, na tunawafuta kazi soon, hata uwe January au August, u r gone!
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    PJ una hasira hebu punguza kabla server haijagoma
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Kaumbuka!!! hata mimi niliwaza hivyo hivyo kwani akina makamba ni wale wale akina She....NA nadhani hili jina ni SHEKAONEKA, AMBAO NI WASAMBAA WA TANGA LUSHOTO
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kumbe yule aliokuwa anajaribu kutetea upumbavu alikuwa january makamba?
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    watanzania inabidi tumpe support huyu dada kwenye page yake.
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    I hope its not true!!
     
  13. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huitaji kuwa level ya serikali kufungua malalamiko zidi ya vitisho ulivyopewa kutoka kwa mtu yoyote.
     
  14. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu January Makamba a.k.a mbegu bora ya makamba hana aibu? Ufisadi wake na Clouds FM (Ruge Mutahaba) wa kugawana zabuni haujatulia tayari ameingilia mambo mengine? Kweli sikio la kufa halisikii dawa, na mtoto wa makamba ni makamba tu. Dogo tuliza boli, ufisadi unaoendekeza utakufikish pabaya
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lisa is my Herooo
     
  16. Makanda

    Makanda Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bravo Lisa! watu wakipewa ukweli wanakuwa Nyugwi! natumaini baadhi ya mafisadi wameshugulikiwa Leo tutaona muda si mrefu
     
  17. M

    Munghiki Senior Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lisa ure Tanzanian hero!we cjui january or december tumia akili kwani unalipwa kiasi gni kutete ufisadi au ndio umehaidiwa uwaziri kma dull bbako alivyojicfia te te te te teh
     
  18. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    she is my hero
     
  19. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    A male is a hero, a lady .. a heroine.
    Kunyoosha tu mambo
     
  20. BongoTz

    BongoTz JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 272
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I mean, this is ridiculous!! Apparently, Kikwete's henchmen are not so thrilled with what Lisa had to say yesterday kuhusu umbumbumbu wa Kikwete... And so, January Makamba thought he kinda needed to elevate it into the next level by sending binti wa watu private message na kumtukana...

    Here's what she posted on her Facebook page about an hour ago:

    Lisa M Rockefeller The So Called Ernesto Sheka's real name is January Makamba, is the one apparently threatening me. Let's see if he will ever set his feet in the American soil, this is nothing but an act of terrorism, I agree now, Kikwete is a Joke to hire people like these

    To read the whole thing, just follow the link below: http://www.facebook.com/permalink.php?story_fbid=125141454211024&id=100001740516955&ref=notif&notif_t=feed_comment_reply#!/profile.php?id=1000017405169
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...