Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba ndiye Barak Obama wa TZ

Discussion in 'Celebrities Forum' started by AMARIDONG, Feb 24, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    AKIHUTUBIA BUNGE KWA MARA YA KWANZA ALIJITAMBULISHA KAMA MTU ANAYEFUATA NYAYO ZA OBAMA ,ANASEMA NIMEKAA KWA MUDA BILA KUZUNGUMZA NIKIJIULIZA NIMEFIKAJE HUMU,NA KISHA NIKA KAA KIMYA TENA KUJIULIZA HAWA WATU WOTE WAMEFIKAJE HUKU??

    HIZI NI KAULI ZILIZOWAHI KUTUMIWA NA OBAMA WAKATI ALIPOCHAGULIWA KWA MARA YA KWANZA KUWA SENETA WA ILLINOUS

    SASA MAKAMBA AMEKUWA AKIJITAMBULISHA KAMA OBAMA KWA SABABU YA MAIGIZO HAYO

    huyu ni fisadi tuu na ni mtoto wa kilaza hawezi kuwa kama Great Thinker BARAK OBAMA
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,450
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Hivi tukumbushe alipata kura ngapi za watanzania.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    huyu ni fisadi tuu na ni mtoto wa kilaza hawezi kuwa kama Great Thinker BARAK OBAMA[/QUOTE]

    Like father_like son..........
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hes a small fisadi in the making. Anapigia chapuo dowans kama alivyotumwa na washika dau wa dowans.
     
  5. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi huu jamaa si yupo kwenye Facebook? Kwanini usimfuate huko ili muendelee libeneke huko huko?
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I am sorry but f*/+*&% him!!!!!!!!
     
  7. D

    DENYO JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Januareee makamba amepewa ubunge na roastama az na el ili kumung'oa mzee sherukindo kwa kuwa aliendesha zengwe la kupiga vita kitumbua chao cha tanesco. Sasa makamba kaapa kukitoa kitumbua mchangani na kukirudisha kwa wenyewe amechelewa msaaannnnnnnnnnnnnnnii huyu. Hana lolote si chochote si lolote mwizi tuuu hu
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    HATA HAPA YUPO MIMI NAJUA NA BABA YAKE HUWA ANASOMA SANA HAPA SEMA HAJUI JINSI YA KUJIUNGA NA KUULIZA WAFANYAKAZI WAKE WANAJIUNGAJE ANAOGOPA

    akiwakuta JF anawafukuza kazi
     
  9. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    a SMALL FISH IS A FISH:rain:

    DAGAA NI JAMII YA SAMAKI WASIOKUA.

    WAPO DAGAA WA MAJI CHUMVI NA MAJI BARIDI LAKINI BADO NI DAGAA WALE WALE NA WANA MBIO SANA KTK KUOGELEA KUSHINDA SAMAKI WA KAWAIDA.

    TAFAKARI CHUKUA HATUA
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Akiwezeshwa anaweza. Mi nadhani nina imani naye.
     
  11. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmekosa la kuzungumza,umbeya tu!
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0

    UNA IMANI NA FISADA NA WEWE NI kafisadi kanakotafuta mwanya
     
  13. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajua huyu ni chui mtoto baba ake amekimbiza swala (wadanganyika) wee amemkamata sasa ameachia katoto kanachezacheza na swala (wadanganyika). Swala amesahau kuwa anaweza kuliwa au usalama wake ni mdogo.....huyu januariiii ni mtoto wa chui.....hafai anatakakututafuna sisisi swala! Tuwe macho! fisadi mdogo!
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Dada umeamka vibaya leo; unaweza kutumia panadol au hedex, flagyl zinazuia tumbo la kuhara si vyema ukazitumia kipindi hiki.

    Makamba jr ni fisadi! CCM mafisadi, hata wewe journalist ni fisadi!
     
  15. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Someni Raia Mwema ya wiki jana: January Makamba: Dalali au Mzalendo?
     
  16. T

    Tanganyika Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JMakamba ni fisadi na amewekwa kwenye hiyo kamati ya bunge - nishati na madini na mafisadi!! angalia mambo yanavyoenda........songas wamerubuniwa na mafisadi wakafanya njama/hila mitambo yao imekataa kufanya kazi...........ili Tanesco iingie mkataba na Dowans na sasa ndicho kinachofanyika kwani January Makamba na kamati yake wameshaongea na Tanesco ili waweke mkataba na Dowans..........sasa hivi Tanesco wanaandaa mkataba. Hivi nauliza; Kwanini Mitambo ya Songas haikuharibika siku zote kabla ya malumbano ya Dowans? Kweli nchi hii haina viongozi wazalendo; awe rais, waziri mkuu, mawaziri, mwanasheria mkuu wote ni wale wale...........endeleeni kuwanyonya watanzania ati mkifikiri ni wajinga, siku inakuja!
     
  17. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    another fisadi in the making!
     
  18. semmy samson

    semmy samson Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we huoni hata jina walilomuita ili wasisahau maana ni mwanzo wa mwaka. Mtu akitaka kukariri kitu anachagua mbinu rahisi hizi zilikuwa mbinu za vilaza wengi kama hao. ndo maana wakamuita mwizi wa kwanza. Hata dowans ya kwao si unajua baba alisema asiyetaka ilipwe aondoke SISIEM. wizi MTUPU.....
     
  19. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    du kazi ipo nchi hii naomba sana ya Libya yatokee kesho
     
  20. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana lolote.

    Sasa tatizo ni mtandao wa ccm ambao umekaa madarakani miaka 50.

    Eti waziri mkuu pinda alisema bungeni ccm imelata maendeleo makubwa!! Issue hapa ni je haya maendeleo yanatosha kweli? Na je maisha ya wananchi vipi kwa sasa? Hayo ndio maswali wananchi wanajiuliza.

    Vijana wengi wamezaliwa wamezikuta hizo barabara zipo, lakini wakiangalia maisha yao ni shida tu. Wamesoma shule za kata na kuondoka na zero. Kazi hawana, wazazi wao wamepigika. Katika hali kama hiyo hawataweza kuelewa historia hiyo. Wao wanataka maisha bora sasa hivi sio kulinganisha miaka ya nyuma na sasa hivi.
     
Loading...