Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba ndani ya shule ya msingi Ngongongare kule Ngurudoto.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Naytsory, Mar 23, 2012.

  1. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu inasemekana leo kuanzia saa kumi jioni kutakuwa na kikao cha ndani cha ccm kitakachofanyika katika madarasa ya shule ya msingi Ngongongare na katika kikao hicho atakuwepo January Makamba na Viongozi wengine wa chama ambao bado sijapata majina yao. Ikiwa kuna mtu aliye karibu na shule hiyo atufahamishe
    kitakachoongelewa, binafsi kuna rafiki atahudhuria atakapotoka nitawapasha, lakini kama kuna aliyeko kwenye hicho kikao anaweza kutupa kinachoendelea on time.
     
  2. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Is this connected to Arumeru?
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mi nilidhani Januari Makamba anaenda kumtafutia mwanae nafasi darasa la kwanza mahali hapo kumbe mambo bado ni yale yale ya kuminyia jicho nafasi ya Nassari hapo Arumeru?

    Safari hii mipango ya wizi wa kura haitovumilika kamwe.
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Huyu January Makamba kama atapelekwa Makumira University anaweza kubadilisha upepo wa kisiasa Arumeru Mashariki, kwani anaongea lugha wanayoielewa YOUNG VOTERS. January ni Mtaji kwa CCM na Mwiba kwa CDM as far as young voters are concerned.
     
  5. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi ameenda kuendeleza siasa za kifalme! maana yeye pia ni beneficiary wa uongozi wa kurithishana!
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why not, if not!
     
  7. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikumbukwe ata Igunga awa Jamaa walikwenda mwishomwisho. Awa ndiyo wanaosuka mpango mzima wa wizi wa kura.
     
  8. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safari hii hawapati kitu; walishafahamika.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na hiyo itakua ni DOSARI YA KUDUMU katika CV ya Makamba kisiasa mbele ya WaTanzania endapo atathibitisha kwa mara nyingine kwamba hana heshima kuacha demokrasia ifanye kazi yake bila kuingiliwa.

    Sote tunakumbuka taarifa aliyotoa kwenye vyombo vya habari siku chache kabla ya uchaguzi Igunga kuhusu madai hewa kwamba CHADEMA wanaleta vijana kutoka Mara kuja kuleta vurugu na kwamba hilo CCM ITAJIBU MAPIGO; kilichofuata ilikua ni damu kila mahali ya wafuasi wa CDM wenyeji wa Igunga.

    Hadi hivi sasa watoto wamebaki yatima kutokana na kauli zisizo na umakini kama hiyo aliyotoa Makamba; damu ya WaTanzania bado inaendelea kumlilia na wala hatutopenda kuliona hili likijirudia Arumeru.

    The World is watching the situation very closely now than ever, and that's a fact anyway!!!!!!


     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwani kwa sasa upepo unaelekea wapi.
     
  11. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hivi wasomi wa Chuo Kikuu nao wanategemea kuamriwa na mtu mwingine juu ya mtu wa kumpigia kura?. Sifa ya wasomi ni uwezo wa kupima hoja za wagombea na sera za vyama vyao na kamwe sio kufuata msimamo wa mtu eti kwa sababu anaongea lugha ya 'young voters'!!
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jifariji..
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kwanini wewe huoni? Upepo unaovuma ni wa KUSI kuelekea CDM!
     
  14. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Nani kasema wasomi wa chuo kikuu wanategemea kuamriwa na mtu kupiga kura?

    Au huko kwenu maneno KUAMRIWA na KUSHAWISHIWA yana maana MOJA?
     
  15. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini ujumbe umefika! hivyo vingine ni rahaja tu za kiswahili zisikupe tabu!
     
  16. kilght

    kilght JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba tuungane wtz wote kuukana utawala huu naona wamempeleka prince mwingine huko arumeru
     
  17. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siyo tetesi ni kweli na mpaka sasa kikao kinaendelea wako katika chumba cha darasa ila kupata kinachozumzwa ndiyo ngumu. Green gurd wako wengi wamezagaa nje. Kuna magari kama 6 yamepaki nje ya darasa.
     
  18. R

    Real Masai Senior Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Huyu ndo anaendeleza yaleyale aliyoacha Babae..Hakuna jipya hapo, ni mipango ya wizi wa kura
     
Loading...