Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba Live:East Africa Radio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Kong III, Mar 12, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Q & A

    Host:Zembwela na Baruti

    Nawasilisha.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    kijana Anahangaika!!!! kama ana la kusema si apeleke kwenye vikao vyao husika?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Umeona ehe!!
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mnyika zaidi. hata walioongea bungeni utasikia kakimbilia kwenye media badala ya kuwaambia wanachi wake wa Ubungo waliomtuma.
     
  5. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyu dogo anautaka Uwaziri wa madini na nishati ile mbaya
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Utakuwa banned wewe. Unatoa habari za mtu wa Chama tofauti na kile cha Makamanda humu JF? wewe sema Mnyika Mnyika, Lissu LIVE star tv. Utasikia michango kede kede.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anafaa sana kwani uongo.
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    njaa mbaya toto ili la fisadi nyangumi
     
  9. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kajamaa kanajaribu ku-win support ya media.What a smart move!!

    Pia usiku wa leo kwenye Mkasi watapata kuzungumza..kucheka na
    Mheshimiwa January Makamba.Leo Saa Tatu Na Nusu Usiku pale East Africa TV(Channel 5).
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Na dada yake ( Mwami) si alichangisha pesa za kampeni akijua dogo atakuwa waziri wa madini!
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    What make you think so?
    Kwa vigezo gani?
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Duu Mgao kama kawa,sababu mitambo ya aggreko na iptl imeishiwa wese-January makamba
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    Uongo! anachokitamani ni ile bunduki kubwa!!!
     
  14. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna comment ametoa amenifurahisha,amesema kama angekuwa Rais wa nchi hii angemuamuru waziri wa nishati na madini aje na barua mojawapo kati ya mbili kila tarehe 31/12 ya kila mwaka. 1.Aje na barua ya kumualika katika uzinduzi wa kuongeza megawati za umeme au ikishindikana 2.Aje na barua ya kujiuzuru. Vilevile ameulizwa kama mgao wa umeme upo au haupo,amejibu kuwa kama umeme wa uhakika haupatikani basi automatically mgao upo.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kwani hao wana Ubungo hawana access na media? Yaani ulitaka atoke all the way from Dodoma aje ubungo kutuambia nini kimeongelewa Bungeni?Afanaye mara ngapi kwa kila kikao?...disgusting comment
     
  16. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ....niliona tangazo.... Salama anamkatia mauno...
     
  17. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Duuh.. Huyu jamaa ana a hidden agenda nawaambia.. sio bure..
     
  18. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    anafurahia masaibu ya wakina malima. malima atemwe apewe yeye bunduki kubwa bastola na simu tatu akajivinjara na totozz mji kasoro bahari na kwenye machimbo ya barrick. huoni anamchamba hadi bosi wake wa zamani. heti angekuwa yeye rais, ngeleja angekuja na barua mbili, sijui ngeleja naye kamsikia? kweli mtoto wa nyoka ni nyoka. hii tabia wote wanayo, baba yao, dada yake (shoga yangu) na hata yeye mwenyewe, kuropoka na kutafuta media attention. hawa wakipewa madaraka tutakoma....ccm inabidi wawemwangalifu na huyu jamaa. naskia hana bifu hadi na waziri membe?
     
Loading...