Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba kutua Igunga Jmosi hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nipe tano, Jul 27, 2011.

  1. N

    Nipe tano Senior Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari KUTOKA ndani ya CCM na vikao vyake zinasema Bw. January Makamba kutua Igunga KUJARIBU kushawishi vijana kukisaidia Chama Cha Magamba. Je January atamudu vishindo vya Makamanda?
     
  2. M

    Middle JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nani watamsimamisha ccm Igunga?
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    acha uongo wewe.Umetumwa kupima upepo? Vikao vya vikuu vya ccm vinaanza jumamosi.
     
  4. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Atakuwa anapoteza muda. Wanaigunga wataipa chadema kura.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ya kweli hayo mkuu?
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Hivi CCM hawana Baniani huko...................... Maana watu wa Igunga inaelekea wanachagua mfuko wa mtu!
     
  7. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kaka karibu sana Igunga tunakusubiri utueleze kwanini mmetuondolea bahati yetu ya Mbunge aliyekuwa anatuweka town.Utajiharibia sana kaka nakukubali sana tangu Galanos ila hii utatumia nguvu nyng sana na sisi tumekusudia kukiadhibu chama.
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo ni nape mwenyewe anapima upepe.
     
  9. B

    BondJamesBond Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    igunga kuna kijana yupi ambaye wanamtegemea atatake over?

    i mean anyone under 32 should fine with me
     
  10. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Japokua jhujatoa source ya hii habari,Lakini yule mtoto yuko makini sana,tuache chuki binafsi,January Makamba is one of the coming up Generation ambayo tunaihitaji,yeye na mwenzake Nchemba,ukweli ni kwamba ingawa Rostam watu wanamlaumu,Igunga amewafanyia mambo mengi sana,kuwapa watu bima ya afya na miundombinu sio jambo dogo,CCM wana kazi kubwa kuwashawishi wale watu,tena wajitahidi sana Nape asikanyage kule,ila kwa staili ya CCM kwa sasa naona chama lazima kitakufa,wale watu walikua wanampenda sana Rostam tusidanganyane eti walinunuliwa walie,huo ni upuuzi mtupu,huyu mtu aliwasaidioa sana wana Igunga,Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni,Bravo January umetulia tunakukubali,litumikie taifa kwa umakini huo.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    atakuwa anapiga rangi upepo
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NDUGU ZANGU GREAT THINKERS, MIE NIKO IGUNGA NINAPOAANDIKA HII THREAD, UPEPO KWA CHADEMA NI MKUBWA SANA LABDA WAJICHANGANYE WENYEWE TU KWA KUWEKA MGOMBEA AMBAYE NI PANDIKIZI I MEAN ASIYE MWANAIGUNGA, WAKIFANYA HIVYO WAMEUWAWA, LAKINI WAKICHUKUWA KIJANA WA HAPA ANAYEKUBALIKA USHINDI NI 80%,
    nITURUD BAADAYE KIDOGO
    NAWASILISHA
     
  13. L

    Lua JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kufanya nini! au wakamtengenezee miwani ya macho.
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kwenda Igunga aeleze kwanza zile dola milioni tano alizohongwa na Barrick Gold ameziweka kwenye benk za nje au kasha zihamishia kwenye benki za kibongo?
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Rostam mlimchaguwa vipi?
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nina amini wana igunga wana akili za kutosha kutambua kwamba ccm ni 'chama cha magamba' kina sumu ndani ya mwili wake kama walivyo nyoka, nje magamba ndani sumu (hata wakivua magamba sumu ni ileile)
     
  17. c

    chief m Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaetathimi moto wa chadema kwa sasa igunga umetoa ball possession ya timu kwa mechi ambayo hata timu hazijaingia uwanjani, chadema wamepita huko ccm hata hawajafika uwanjani unasema possession ni 80 yaani wako pekee yao wana 80 percent subiri timu ziingie uwanjani. Najua itawaudhi ila ni kwamba CCM itashinda kwa sababu hii, inamtaji wa madiwani, vijiji mitaa na vitongoji naombeni radhi niwakumbushe tarime ccm haikuwa na madiwani pamoja na ugomvi uliokwepo kati ya mbowe na marehemu wangwe ulioleta hisia bado wananchi walichagua chadema, kwa sasa ni kweli wananchi wanahasira na majonzi ila naamini kwa alili ya utendeji wa kazi baada ya uchaguzi atachaguliwa mgombea wa ccm. Siwalazimishi kukubali ila this is how I see it and let us wait.n
    o
     
  18. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa mlitaka aende nani? Nape anaogopa hawezi kwenda, atawajibuje wana igunga dhambi ya rostam, sasa naona wanategeana nani aanze!!! Duh!!!!!! Labda januari kajitosa subirini
     
  19. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Time will tell. Naamin wana igunga wana akili timamu
     
  20. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Mh January kwenda Igunga Tabora co mbaya, mwacha akapime upepo huko.
    Am not sure, kama pametokea member wa CC ya CCM ambaye ameshakwenda huko baada Rostam kujiuzulu nafasi zake toka CCM na Bunge..?
    Labda katumwa na JK...!

    Wana Igunga Mpoo??
    Haya kazi kwenu, maana Watanzania wote tupo nyuma yenu.
    Tunawaomba sana Wana Igunga wakati ukifika, mfanye maamuzi bora na yenye manufaa kwa Watanzania wote.

    Wana Igunga msigope kufanya maamuzi magumu, msiwaogope kwa vitisho vyao, mwisho wao unakaribia!

    Wana Igunga Wakati ukifika fanyeni vitu vyenu!
     
Loading...