Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba atoswa uwaziri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, May 3, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    huyu mkuu alikuwa na imani 100% kuwa atakuwepo lakini katoswa na kupigwa chini,inasemekana amefananishwa mambo yake na naibu waziri wa Nishati na madini!!taarifa kutoka jikoni
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya ya vijiweni hatuyahitaji hapa vinginevyo kuna source inayoeleweka kujenga hoja ya kujadiliwa. Vinginevyo tusubiri litakapotangazwa barala la mawaziri ndipo tujadili kwa kujiridhishwa kwamba mawaziri ni hawa na waliotoswa ni hawa.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona ataandika barua nyingine ili izidi kumuweka juu tena kwenda wizara ya nishati na madini. Sitashangaa akipigwa chini.
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mweeeeeeeeeeeeeee, nakumbuka baba yake huyu jamaa , mzee YM, alimtabiria huyu jamaa uwaziri kipindi cha kampeni matokeo yake amekuwa wa kutoswa mwanzo mwisho
     
  5. d

    deecharity JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    taarifa za jikoni znahusiana na vyakula pekeake mkubwa.
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mbona anaeteua nae ana kijitabia cha malima? Taja sababu nyingine!
     
  7. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyu dogo inaonekana kaupania haswa huo uwaziri, na mimi naomba kwa nguvu zote ashindwe.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naona una unleash your passion through Jamii Forum!
     
  9. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu January Makamba si yuko 'on job training'... Tusubili tuone, ukizingatia hii nchi inaongozwa ki-legelege, anything can happen...
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwani baraza limeshatangazwa?
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
  12. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Apewe Uwaziri au asipewe, wewe inakuhusu nini?

    Katika umri wake na mambo ambayo amefanya/anafanya amejitahidi sana, wewe umefanya nini so far kiasi cha kuwa na chuki na mtima nyongo kwa kijana mwenzako?

    Wivu haujengi kaka, fanya kazi na omba Mungu
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo nzuri, hakuna sababu ya kuanza kumchagulia Rais MAWAZIRI
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu ungekuwa muungwana kidogo basi ukaanza na TETESI. Inaweza ikawa kweli lakini kama haijathibitishwa inabaki kuwa tetesi na uthibitisho wenyewe ni tangazo la Rais manake haya mambo unaweza sasa hivi ukawemo lakini wakati wa kutangaza ukawa nje and the opposite is also true.
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Akiupata uwaziri ni heri pia
     
  16. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Mbona unajibu kwa hasira hivyo.............. una ubia naye nini??

    Kwa jinsi unavyooandika inaelekea kwako uwaziri ni kazi ambayo mtu anapewa ili afaidi ndiyo maana unaongelea mambo ya wivu wakati wenzako wanajaribu kuongelea uwezo wa mtu. Sasa kama watu wanamuona hana uwezo na hiyo kazi wewe ni nani kusema kuwa wanamuonea wizvu kijana mwenzao??
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Yawezekana mkulu kazinyaka zile $2m alizo lamba
     
  18. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kwani ubaya wake ni nini? Kama uwezo anao tatizo nini? Tuache mambo ya kiuchama uchama kwenye mambo muhimu yamgusuyo kila mtu kama nishati. Kama uwezo anao basi haina shaka yeye kuteuliwa.
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Jamaa ni ana uwezo wa uongozi sijawahi ona, hata kama atatoswa sasa hivi, lakini jamaa atakuwa msaada sana huko mbele.
    .
    "Ama kweli CHADEMA NI SAWA NA NG'OMBE ASIYE NA BEI SOKONI".
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  20. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    My question exactly!
     
Loading...