Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba alifadhiliwa na Barrick kuingia bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Oct 16, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna Mzalendo kafanikiwa kunyaka huu waraka kutoka VODACOM. Angalieni hawa mafisadi wanavyotumia madaraka vibaya. Wanauza uongozi wa nchi kwa maslahi yao binafsi. Huu ndio mwanzo wa mwisho waanza kutayarisha pa kujifichia.

    THIS IS PART 1, THERE IS MUCH MORE TO COME.

    Kwa mobile users,

    [​IMG]
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu document haisomeki vizuri sana,fanya maarifa tuipate barabara...
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Goodness gracious!!!!

    yaani uchi unatumika kuraise pesa kwa kaka a future minister for minerals???

    really really really????

    I feel like bursting into flames
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    nchi hii RA na vodacom anatumaliza kwa rushwa!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tigopesa badili heading ili iwe na sifa inayoendana na email yenyewe
     
  6. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wala sishangai huyu anauza nyapu ku-raise hela kwa ajili ya kaka yake. Wajibu hoja sasa ushahidi huu hapa. Sijui mganga wao ataaambia nini? Tanzania imekwisha
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Duuuuuu, kweli ni laana kuwa mtanzania...

    Haya mambo yanaendelea ndani ya nchi hii wakati wagonjwa hospitalini wanalala watano per kitanda wengine wanapewa bilioni kufanyia kampeni za kuiteka nchi. Tena huyu jamaa ndio mwenyekiti wenu wa nishati na madini, utajiri wa nchi ulipolala.

    January unauza nchi yako ukiwa kijana mdogo hivyo, tena wewe ni mjumbe wa secretariat ya chama na ulishuka Igunga na helicopter ukiwa na magufuli, kumbe ndio mambo yenu hayo... What a laaana
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    OMG tumekwisha. Huyu January kujifanya mkali kumbe bado anafukuzia hii wizara ili alipe fadhila kwa mtu anayemstarehesha dada yake. Hii nchi inakwenda wapi? 1ml USD, jamaa alipledge, atalipwaje hizi jamani.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hatujaisha.... ndio tumeanza
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Haya mambo hata Mafia gang/mob wameyafanya sana kule Italy. Ngono, muaji, wizi, uporaji na rushwa. No shame kuona Makamba family wanafanya kama mafia.

    Kuendelea kuiweka CCM madarakani ni kuendeleza haya kwani hakuna aliye msafi humo
     
  11. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Watu walikuwa na mashaka sana January Makamba na kupata mavyeo mengi kwa kipindi kifupi. Kulikoni?
    Nitarudi baadae
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Let me take a deep breath kwanza!!
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana hakuna kodi tunayopata katika madini! Pesa yote inaenda mifukoni kwa RA, Makamba, JK family.

    Binti Mwamvita ndiyo maana hakosekani ikulu kumbe ana lake jambo!!!
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Lakini huyu dogo si alipita bila kupingwa jamani au huu Mchuzi ndio ameutumia Kupita bila Kupingwa

    Ila ana Moyo kudadadeki ya Dadaangu auze K ili mimi niwe Mbunge? LoL bure nife na umaskini wangu
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nilidhani Ameolewa na Mzungu...
     
  16. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii haimpotezei January sifa ya kuwa mwenyekiti wa kamati ya Bunge ya madini na nishati? Wachilia mbali hiyo imminent ministerial post!
     
  17. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Bado uko ndani ya Islamu bus? Mmefika wapi? Bigup JF, inakuondolea uzito wa safari
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah Noana Rostam kaguswa kuna mtu kakurupuka na Kigagulo chake
     
  19. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Unafikiri huyo aliyechangia hizo dola ni msambaa? :lol:
     
  20. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwa Tanzania hiyo inamuongezea sifa, si anajua kucheza michezo michafu.
     
Loading...