Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba ajifananisha na Sokoine na Mrema, anafanana nao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpitagwa, Jun 4, 2012.

  1. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,179
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    WanaJF, kwenye gazeti la Guardian la jana Mh. January Makamba aliandika makala yake ya kujitetea dhidi ya mtazamo wa mwandishi wa habari aliyesema si vizuri kwa yeye kuingilia TCRA.

    Katika kuhitimisha makala yake akajiweka kundi moja na Hayati Moringe Sokoine na Mh. Mrema katika utendaji wao serikalini.

    Swali ni je anafanana na watu hao kiutendaji au ndoo yale ya kutaka kujua watu wanamfikiriaje yeye?
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kama angekuwa anafanana nao angesaini ile Petition ya Zitto lakini kilichomfanya asi sign ameshakipata
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hana lolote huyu na hawezi kamwe kujilinganisha na hayati EMS
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mi namfananisha na Seif Ghadafi, mtoto wa hayati Ghadafi.
     
  5. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wapiga Kura wake wanamjua zaidi!, lakini kwa upande wangu naona yupo tofauti sana na wachumia tumbo wengi wa ccm!!!!.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    Anafanana na yusufu makamba.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    anafanana na baba yake ama na kina kihiyo
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mchumia Tumbo!!!!
     
  9. b

    beseni Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jmakamba acha kutafuta umaarufu usio na tija huwez kufanana na sokoine koz uadilifu na uzalendo wa hivyo ww huna.
     
  10. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Anafanana na william Mubosi..le mutuz rais ya wa....pi vile? Wakuu malizieni
     
  11. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni lugha au? maana katika makala Jozeni ndie aliye suggest "...Edward Moringe Sokoine, the MP for Vunjo, A. L. Mrema and January Makamba are cut from the same cloth"

    Hili la kuwa January kajifananisha...nadhani tusome mambo kama yalivyo!
     
  12. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,179
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Binafsi namlheshimu kuwa ni kijana mwenye uwezo, lakini kupita kwake ubunge bila kupingwa na malalamiko ya mzee Shelukindo juu ya mbinu chafu alizotumia wakati wa mchakato ndani ya chama na kumfanya shelukindo aachie ngazi sio sifa za hayati Sokoine wala Mrema pale vunjo. Na hata muda aliofanyakazi serikalini ni mdogo sana kuanza kujifanananisha na wao
     
  13. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha!! nilimuona over the weekend Killi concert..oooh sinywi pombe mbn alikua anagonga kili? umenchekesha dah!
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naungana na wewe sana, yuko tofauti sana na walafi wa CCM. Ni vizuri kuwa wakweli kwa huyu kijana.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Hajamaliza hata mwezi kama Waziri tayari anajifananisha na Sokoine? Hivi Sokoine ana dada mwenye hekalu?
     
  16. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    January anafanana sana na Babake kitabia. Amekaa kimajisifusifu tu, anapenda madaraka kuliko maelezo. Ni mchumia tumbo tu huyo.
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jamani ndo kwanza anaanza kazi ya uwaziri, vipi mnampima sasa? Tumpe mda, tukimjaji sasa tunamwonea, ubunge na uwaziri ni vitu 2 tofauti.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Sasa kwa nini yeye mwenyewe ajilinganishe na hao wakongwe?
     
  19. S

    Senator p JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzo mlimfananisha Baba MwanaAsha na Nyerere.wabongo kwa kupenda cfa ukimfananisha na Rostam atachukia.
     
  20. n

    nyalubanja Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyujamaa nihovyo kabisa maana kamawatuwangejua rafu alizomchezea mzee sherukindo wangeona alivyo wa hovyo
     
Loading...