Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Januari Makamba...thats our boy!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Saint Ivuga, Aug 3, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    JM ...Nakufagilia mwane wane..kuna mzungu mmoja aliingia kwenye anga zako ukampa kubwa japo stori yenyewe siijui vizuri ila nilifurahi sana.. hawa wazungu ni wabaguzi sana ukiwa kwao huko.Na mzungu akikupa dili lolote ujue ashaona kuna maslahi hata kama ni msaada ujue yeye anakula zaidi yako....watanzania wengi wanaosujudia wazungu ni wale ambao hawana exposure (shame to them)
    ...na nakuomba mzungu mwingine akiingia kwenye anga zako usiogope mtu kwani upo kwenye nchi yako na unalinda rasilimali za nchi yako.
    kudos!!! ...kama huna exposure usije ukanipinga bora ukae kimya:
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chit chat, my skin!
     
Loading...