Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Januari Makamba na wengine wanusurika kwa ajali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fidel80, Oct 13, 2008.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na Charles Mwakipesile, Ileje

    WASAIDIZI wa Rais Jakaya Kikwete jana walinurika kufa katika ajali Mbaya baada ya gari walilokuwa wakisafiria kupasuka gurudumu la nyuma kushoto na gari hilo kuacha njia na kuserereka kwenye korongo.

    Ajali hiyo ilitokea saa tano asubuhi katika kijiji cha Ikinga, Wilaya ya Ileje wakati msafara huo ukitoka Kyela kuelekea Shule ya sekondari ya Isange, mahali ambapo Rais Kikwete alitarajia kupokea taarifa ya wilaya na kuweka jiwe la msingi kwenye sekondari hiyo.

    Gari hilo Toyota Landcruser lenye namba za usajili STK 3264 likiendeshwa na dereva Peter Makwale, liliacha njia likiwa katika mwendo mkali na kutumbua kwenye korongo lililokuwa jirani na makazi ya watu lakini hata hivyo halikupata madhara na lilisimama kama vile lipo barabarani.

    Wasaidizi hao wa Rais wakiongozwa na January Makamba,walitoka salama bila majeraha yoyote na kuendelea na safari baada ya kupatiwa gari lingine Toyota Land Cruser namba STK 4744.

    Akizungumza baada ya ajali hiyo, Makamba alimshukuru Mungu kwa kuwanusuru kwenye balaa hilo na kusema bila huruma zake, hali ingekuwa mbaya .

    Naye dereva Makwale, alisema alijitahidi kuhakikisha analimudu gari hilo lakini kutokana na vumbi lililotanda barabarani na kupasuka gurudumu, alishangaa kujikuta amepaa na kutua kwenye korongo kubwa.

    Kamanda wa Polisi mkoani Mbeya, Zelotte Steven alithibitisha kutokea kwa ajali hiyo ambayo hata hivyo, alisema wasaidizi hao wote walitoka salama na kuendelea na safari.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Oct 13, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Tunamshukuru Mungu kwa maisha yao na kunusurika. Amin.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera bwana Makwale kwa kuhakikisha unalimudu gari na kuepusha ajali
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Lakini wenzenu hawajanusurika huko tarime pole
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wasije wakasema ilikuwa JK ndio alitakiwa ikumkute maana ziara yenyewe ilikuwa na maneno mengii
     
  6. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kaponea chupu chupu mkulu, at least anaweza kusema so he can't be hurt critically.

    Lakini mbona uandishi wenyewe umekaa kama "Mtu mmoja na wamakonde wanne wanusurika kwa ajali"?
     
  7. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante Baba wa Mbinguni kwa kuwanusuru wanao na hiyo ajali. Amen
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru maulana kwa kuwaponya, hasa wewe January ili walu ukamsaidie babako kisaikolojia baada ya kubwabwaja weeeeee huko TARIME akiashia kuangukia pua!
     
  9. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2008
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuwape pole kwa kunusurika na ajali hiyo ni miongoni ya kazi yake Muumba Pia wasijishau kwani MMungu alikwisha sema kila nafsi itaonja uchungu wa mauti sasa misuko suko kama hiyo inakuwa ni ukumbusho kwa yale yaliyokuwemo katika nafsi zetu zaidi ya wezetu
     
  10. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    January na wenzio, poleni sana.
     
  11. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #11
    Oct 13, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    poleni ..mkulu kaaga ...hicho kibomu wazee wa busara wa mbeya walikuwa wanamjaribu...kahepa..., si ndio maana kila mara alikuwa akiahirisha ziara ..wataalamu wake walikuwa wanaviona hivi...,na as usual kwenye misafara yake kamati ya ufundi huwa haikosekani...

    Poleni sana wazee..tunamshukuru mungu kwa ajili yenu...!
     
  12. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2008
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu January, pole sana wewe na wenzako.

    Tunamshukuru mungu mmetoka salama.
     
  13. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    January Makamba na watu sita wanusurika kufa jalini.Kaazi kwelikweli.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ooohh hivi kumbe n mtoto wa katibu mkuu wa chama cha mafisadi!! sikulijua hili
     
  15. M

    Masatu JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sio kila alie CCM ni fisadi hii kauli imetolewa na kufikiri....
     
Loading...