Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Januari Makamba ahudhuria sasa hivi mdahalo wa wagombea ubunge vijana!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Sep 30, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Sasa hivi mdahalo wa wagombea ubunge vijana unaendela "live" hapo EATV na Januari Makamba yumo kinyume cha maagizo ya baba yake Bosi wa CCM kuwa CCM haitahudhuria midahalo hiyo! Hili sakata linanikumbusha kitabu cha "animal farm."

     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ndo msomi wao mahiri, mwandishi wa raisi. Wameamua kuachia baada ya kuona mambo yanakwenda kombo kwa kukacha midahalo?
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mwaka huu watakunya wao. Watazoa wao.
     
  4. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka tuwekee kwenye utube na sisi tuliombali tuweze kupata huo uhondo kaka.

    Natanguliza shukrani kaka...

     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    wanavyombana mbavu hata hapumui!anakuja na zile za ki-ccm eti ilani zote wanazoongelea CCM ishazitimiza. binamuuu,mwishowe utajiharibia,wazee ndo maana walikimbia ngoma imebamba!
     
  6. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yani hawa ccm hawana jipya, atakae wapa kura mie ntamwona ni ***** na ameridhika na maisha ya unyanyaswaji,
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    sitaki kuiwasha TV yangu leo, maana kama huko EATV yupo januari Manyuzi, kule TBC1 wapo walevi wa TLP wanabwabwaja hawajui waongealo mpaka mtangazaji anaonekana kana kwamba anagombea yeye.
    Tanzania tuna wanasiasa wa kweli na wengine ni uchwara, wasindikizaji na wanaopunguza kura za wengine.

    Nimehamia MGM nacheki muvie huku natafuna popcorn zangu na juisi ya tikitimaji.
     
  8. A

    August JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    wenye kujua sera ya chama ni ya mfalme wetu hivyo mama na mtoto wangeenda huko vyama pinzani wangekimbia
     
  9. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #9
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamvi mnasahau kitu kimoja muhimu, Januari Makamba amekubaliwa (au ameamua) kuhudhuria mdahalo huo wa jumla jumla kwa sababu hana cha kupoteza. Januari ni mmoja wa wabunge katika kundi la 'waliopita bila kupingwa', hivyo hana cha kutetea wala cha kupoteza, hamna jipya hapo.
     
  10. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Twambizane mapema ili nasi tuweze ku- attend
     
  11. p

    pierre JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata kama amepita bila kupingwa,tutasikia huku wengine tulio mbali sera za chama chake,
     
  12. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nyie hamumjui makamba shida yake ni kumjenga mtoto wake aonekane ndio kichwa cha CCM
     
  13. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huu ukada pofu unatisha...Yaani wasipohudhuria ni kosa, wakihudhuria ni dhambi.....

    What a new Tanzania you wish us to have!!!!
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tupeni basi feedback huyo January anasemaje
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mwezi wa Kwanza inabidi apigwe warning kwa kukiuka agizo la CHAMA
     
  16. F

    Froida JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Hawa CCM lazima wawe wamekengeuka na maamuzi yao yaani wana CCM wengine hawawezi kufanya kitu kwa hiari yao mpaka awe mtoto wa katibu mkuu au rahisi picha gani wanayotoa ya matabaka
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ccm imepoteza mwelekeo
     
  18. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nikupoteza muda tu kumualika huyu mjamaa popote at the end of the day ni chui tu tena asie hitaji hata kujivika ngozi ya kondoo. Do we honestly believe he will offer an alternative to the status quo, considering he is a product of that same problematic system.

    Baba yake ni party whip ambae kila mara uja na kimbelembele cha kukemea those who go against fisadi lines do we actually expect his son to represent anything different. Sana sana atasaidia huko Bumbuli kujijengea ubunge wa muda mrefu kama mafisadi waliomtangulia wanavyofanya sehemu zingine. As for offering our nation innovative ideas, i dont just doubt him but I know it is impossible even if he wanted to.

    For a fact an average MP will be scared to go against party lines itakuwa mtoto wa fisadi aliefaidika na mfumo mmbovu do we actually believe this January to against the likes of Lowassa (i dont think so) and if not what should we expect from him.

    At the end of the day we can not go anywhere if we do not fight corruption regardless of sounding policies proposed and i do not see January fighting for the former, perhaps the latter. Which is just pathetic because the real problem is with the corruption thats where our problems begin, a system benefitting a handful of people due to mismanagement. We already have some good policies but the spendthrift together with corruption the end results are bound to be renege.
     
  19. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ah hapa ng'wanawane umenichekesha sana, sasa wewe ulitegemea wakinya nani awazolee jivi lao:deadhorse:
     
  20. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ***** mwenyewe weee. Kupiga kura ni maamuzi ya mtu. Hata akimpigia Hashim Rungwe, huo ni uamuzi wa mtu binafsi. :hand:
     
Loading...