Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Januari makamba acha purukushani za Urais, huziwezi Baba!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Papa D, Oct 25, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pirika pirika za January Makamba zimejikiti zaidi katika harakati zinazofanana na zile za kikwete alipokuwa anawinda urais. Hali hii inachagizwa na Watendaji wengi wa ccm hasa makatibu wa wilaya kupatikana kwa influence ya baba yake. Baada ya Baba yake kuenguliwa kwa aibu. amenyamaza kimya [huenda kuto-draw attention kwa jamii] ili mtoto aendelee kujiimarisha. Je haya ni maandalizi ya kugombea ile ofisi ya magogoni?
     
  2. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,472
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wamejipofusha na hawataki tena kutibu upofu wao. Ni jambo la hatari kuona watu walio katika system/mfumo wa nchi wanang'ang'ania kuishi katika historia badala ya kuishi katika uhalisia
    Wanajiandaa kwa mambo mengi yajayo lakini hawaangalii nyakati wala mazingira, uwezo walio na wala wa wapinzano wao, wanategemea historia, as if wanajiandaa kupasua mawe.
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Vipi ni uraisi 2025?
     
  4. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado hajaanza hata kutambaa anawazaje kukimbia?
     
  5. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ni haki ya kila Mtanzania!! Mwacheni ajaribu bahati yake kwani kwa TZ ya Magamba lolote lawezekana!!
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Wanadai watatawala milele!
     
  7. M

    Mantuntunu Senior Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ni kwa sababu ya mambo yavyojiendea nchini kiasi kwamba kila mtu anaona anaweza kuongoza nchii hii!
     
  8. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    The country is out of control kila mtu anafanya lake....amazing
     
  9. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Nchi ishakua ya familia kama chama tawala ni cha familia basi na nchi ndio hivo tena kama mmeshindwa kuikomboa kaeni kimya manake mkiambiwa ufaham mnadai wanavunja amani ******i type!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    wachaga wanasema
    waikukapa !!!??mleu nkiki see noanza
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    VIONGOZI WAZURI WA TANZANIA YA VIPINDI VYA HUKO BAADAYE HAWATOTOKANA KAMWE NA MAGENGE UCHWARA, VIMBELEMBELE, WALA-RUSHWA WALA WENE UCHU WA MADARAKA

    Mkuu ikiwezekana basi karudie ujumbe huu walau mara 100 tu kwa sikio la Makamba na Zitto ili wapate kujua kwamba wenye kujitia kimbelembele na kujiketisha jukwaa kuu huenda wakaombwa tena kwa aibu kubwa kurudi kwenda kukaa kwenye viti vya kawaida kabisa nyuma ya mkusanyiko wa wenye kiu na Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    Ni vema wakamuulize Mhe Lowassa na jinsi sisi kama taifa tulivyomdelete kwa kuonyesha kukuru kakara nyingi mno ambazo watu tulifika mahali tukaanza kujihoji kwamba huyu mwenzetu kulikoni; mbona akilala anaota Magogoni, akiamka anayo Magogoni kichwani na hapa pale ukimuangalia sasa kwenye ibada kwa Nabii Emmanuel huonekana kukatishwa mtiririko wa misa rohoni pindi tu wazo la Magogoni linapokatisha tuu akilini?

    Waheshimiwa Kitila Mkumbo, Benno Malisa, John Mnyika, Hlima Mdee, Kiwelu, Heche ... Millya na wengine wa aina yenu, hebu endeleeni na huo utaratibu wenu wa Uongozi wa Kutumikia Umma kwani huku nje ya uwanja tayari tumeshawaoneni mara baada ya uongozi wa Dr Slaa hapo 2025.

    Na endapo mlikua mnajidharau huko na kuwa sababu ya nyinyi kuendelea kujichimbi viti vya nyuma basi tangu sasa mjue kwamba kiongozi mzuri hutambulika hasa pale ambapo hana fedha nyingi sana wala madaraka makubwa mno.

    Nyinyi ni wasikivu, waadilifu na wachapakazi wenye matamanio makubwa kunufaisha jamii nzima ya tanzania na wala si kujikimbizia ovyo dili za kuangamiza taifa letu. Wenzenu huku tayari tumewasikia, tumewatambu, na tutawafikia kwa wakati mwafaka.


     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha urais wa mwaka 2050.
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Urais wa 2015 - 2025 Dr Willibroad Slaa

    Urais wa 2025 - 2035 Ni chaguo kutokana na wale anaowalea hivi sasa CDM na wale wa aina ya huko CCM


    NB: Mungu awalinde na kuwaendelezea tabia njema za KUCHAGULIKA kwao.


     
  14. m

    majogajo JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    acha wengine wahangaike rais 2013 ni Dr.slaa makamu wake ni Zitto kabwe...........hata vjjn wanalijua hilo. maana ya 2013 nkwamba kikwete hatamaliza miaka 5.
     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmh! nahisi huu ni mtazamo tu!
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha uchaguzi mkuu kufanyika miaka 2 mapema zaidi?

     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Abadili jina ajiite Januari Magamba.
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    marais tujao tumetulia tu...waacheni watapetape hao.
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wala sitashangaa ndiyo desturi yao...mweka hazina wao kipindi fulani aliitwa Kigoda...walipotaka kufisadi wakamtoa wakatengeneza kampuni ya kizushi wakaiita Kagoda
     
  20. T

    Topical JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Slaa hafai hajasoma...

    Elimu yake ni kuungaunga...

    PhD church management (anafaa sawa awe rais wa TEC)
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...