Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Januari 5 na maadhimisho ya wapigania uhuru wa Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mcheza Karate, Dec 27, 2011.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Januari 5, naikumbuka vizuri sana hasa ya mwaka huu 2011 unaoisha, wanamapinduzi na wapigania uhuru na haki waliuawa kwa maksudi kabisa na jeshi la polisi kupitia kwa askari polisi waliokuwa "wameamrishwa" kufyatua risasi za moto mbele ya umati ule wa viongozi na wafuasi wa CHADEMA, Lakini wengine ni wale kutoka chama cha mapinduzi(CCM) wenye mtazamo wa mapinduzi. Mimi nikiwa miongoni mwa wanamapinduzi naomba wenzangu tupange wenyewe tukumbuke Januari 5 kama sikukuu ya maadhimisho ya tukio lile la ARUSHA. Hizi ni harakati za ukombozi wa UMAJUMUI WA KIAFRIKA(pan africanism) awamu ya pili. Lakini sasa kutoka kwa wakoloni weusi. Wanamapinduzi wote(kama waliotutangulia) tumezoea kuteswa, kudharauliwa, kutukanwa, kuitwa majina ya ajabu kama; wapuuzi, wenye wivu, wajinga, wanafiki, wapika majungu, wafitini kn. Lakini hatutokata tamaa, TUNASONGA MBELE! Hadi pale tutakapoona mapinduzi ya kweli. Nipo tayari kusahihishwa. Nawasilisha!!!!
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Naam! Ni kweli upo sahihi mkubwa wangu! Ila nina cha kufikiri halafu ntarudi kwn chanzo hii ni very important!
     
  3. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    haya kijana karibu sana!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Sijasahau Mkubwa wangu!
     
Loading...