Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Janjaweed wa serikali ya ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baajun, Jul 4, 2012.

  1. b

    baajun JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania imefika sehemu ambao lazima tuiadabishe serikali hii.Tukikaa kimya janjaweed watakuja kwako au ndugu yako.Tushirikiane wote kukemea na kuwatenga hao janjaweed na serikali ya ccm.Matukio yaliyopita ni mengi na kwa hakika inaonyesha serikli kuwa na mkono wake.Sasa tusikae kimya hawa magamba wamekuja na njia nyingine ya kuwaogofya watu.Sasa tusimame wote hata ukikutana nae barabarani awajue hatukubali ushenzi uuaji ,
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    watatupeleka wote mabwepande itawezekana kweli?? kwani MUNGU AMELALA??
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ndugu yangu. Kila mmoja wetu anapaswa kuwa macho na wauaji hawa. Tukiwachekea tutaangamia. Serikali hii ya kidhalimu imeshindwa kutimiza wajibu wake na sasa inaanza kuzima fikra mbadala kwa njia ya mauaji. Tuko tayari kwa mapambano ya aina yoyote. Liwalo na liwe.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waziri wa mambo ya ndani yuko wapi kuzungumzia hili? ili kututoa wasiwasi raia
     
  5. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Serikali lege lege inaweza kutuangamiza tusipokuwa makini, viongozi wetu wanakuwa kama ndio wenye hati miliki ya hii nchi na sisi ndio tumekuja kwa bahati mbaya .hawaheshimu mamlaka tuliowapa nadhani ni wakati wa kuwanyanganya.
     
Loading...