Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Janja ya NYani - TANZANITE ONE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Feb 10, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Ndio Tanzanite One ilitakiwa ifungashe Virago ifikapo March 2012. Hii ni kutokana na sheria ya mabadiliko ya madini iliyotokana na Tume ya Jaji Mark Bomani na Zitto.

    Sasa Tanzanite oNe wanauza hisa asilimia 20% kwa watanzania. Bila shaka watakaoweza kununua ni matajiri kama mawaziri, wabunge, wakurugenzi, makamishna na vigogo wengine.

    Watanzania waliokuwa wanategemea kwamba Kitalu C kingegawanya kwa Watanzania wameumia. Kitalu C ndo chenye madini mengi na kinamilikiwa na Tanzanite one.

    hapa kuna mchongo wa kifisadi umefanya, watu tayari wamepiga 10% zao wako kimya.

    Makaburu waendelee kuinyonya Tanzania.

    Mh Mnyika na Zitto Mmeona Hii, au mmezidiwaaaa???

    Au Mh. January Makamba unaweza kusaidia??
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh!

    ngoja wadau waje!
     
  3. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Tuchukue hatua gani
     
Loading...