Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Janja ya ccm yajulikana!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shomari, Sep 16, 2011.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    TINDIKALI.jpg


    Miaka 50 ya Uhuru inapita huku bado nchi yetu imeshindwa kupiga hatua katika sekta ya nishati, serikali imeshindwa kulinda maliasili, wanyama kama twiga wanatoroshwa na kuuzwa kwa bei ya sawa na bure , ..... na matatizo mengine lukuki. je, tatizo ni nini? Nchi yetu bado changa? Watanzania tumelogwa na CCM? ama ni kitu gani hasa??!!! karibu kutoa maoni yako
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    unajua serikali ya CCM inawafanya wanachi waweze kutazama pasipo kuona na kusikia pasipo kuelewa
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawa wataendelea vivi hivi
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    nahisi tumelogwa na aliyetuloga kafa na mwili wake uliteketezwa kwa moto na majivu kutupwa baharini hakuna hata alama yake iliyobaki
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    wacha wapige mdundiko wa kutosha si wameshiba bwana
    baada ya hapa njaa mpaka kwenye kope za macho
    ndo watajuta kujaza matumbo kwa siku
    moja af unakaa miaka chungunzima na tumbo empty
    watoto hawaendi shule
    hosptal hakuna
    kweli njaa mbaya saaaaana
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duu!!! hii kali
     
  7. d

    divalicious Senior Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    there are times, nahisi labda Hii nchi imefungwa kwenye "ulimwengu wa roho" coz the way mambo yanavyoenda dah, I am sure the probs are above the physical/visible levels
     
Loading...