Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Janja ya CCM tumeigundua

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Discoverer, Nov 5, 2010.

  1. D

    Discoverer Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha CCM kutangaza nafasi ya spika, ni katika harakati zake za ku ondoa attention ya watu kwenye uchaguzi mkuu na kuanza ku discuss uspika, ndo maana kina Chenge,Kilango et al wamechukua fomu.
    Yote hii ni kupoza joto la uchaguzi mkuu. Wananchi na wapenda demokrasia msidanganyike vidonda vya uchaguzi mkuu bado ni vibichi sana, mapambano ya kudai haki yaendelee..........
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,161
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mbona imekula kwao naona watanzania wameamua kuwapotezeaaaaaaaaaaaa
    Hakuna anaewapa attention
     
  3. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Wao watafute uspika sisi bado tunalia na rafu na uharamia mkuu namna hii wa kura zetu nasubiri maelekezo tu kuwa nini kifanyike ila mtu asiniambie jk ni rais amechaguliwa na watz hapo siiiiiiiipo naomba nieleweke hivyo.
     
Loading...