Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Janja mpya itakayotumiwa na wauza mafuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 7, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    wauza mafuta wamepanga yafuatayo:-
    1. Stock yao ya kituoni ikiisha, hatanunua tena mafuta kutoka depot.
    2. Depot wakimaliza stock hawata IMPORT hadi serikali ikubali kupandisha bei ya mafuta kwani wao wanadai running cost zimekuwa juu kutokana na wao kutumia umeme wa jenereta kipindi hiki cha mgao.
    MY TAKE:
    kwa namna yoyote hakikisha una mafuta mengi sana, kwani hawa wahindi na waarabu nia yao ni kutuangamiza.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nimeona Maafisa wa EWURA wakirandaranda kwenye vituo vya mafuta! You wonder hawa EWURA wanaweza kuchukua hatua gani kama vituo vitabaki vimefungwa? Interest ya Chama tawala kwenye biashara ya mafuta ni kubwa sana!
     
  3. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    No beating around the bush,serikali na idara zake zipunguze tozo zao kwenye mafuta.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ndugu na nikueleze tu hao wamenapitia kwenye vituo kuchukua fedha zao wakurugenzi wote wa ewura wako kwenye payroll za wenye mafuta unahisi kuna atakaepiga kelele nakuhakikishia yule mbwa alietoa masaa 24 kwa serikali alafu walivyo wapumbavu wakamomba wakae nae chini angesema hivyo rwanda kagame angemweka ndani miezi 3 na baada ya hapo anachukuliwa amefungwa na sura mpaka kwenye ndege anaingizwa na anakuwa na wasaidizi wanaompeleka akihakikisha ametoka anga ya rwanda ndipo wanamfungua sura...sisi serikali ya kiumbwa mawaziri wamejaa ujinga yaani tumejaza wapaumbavu pumbavu tu kuanzia magogoni mpaka sokoni
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Ewura hovyo kama choo cha sokoni
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Serikali kwa kupitia wizara ya nishati na madini, imeshindwa.
    Wanasema 'Serikali lege lege' eeh!!
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Lets wait and see! Kuna tatizo kubwa ingawa kama kawaida tumeshapata jibu rahisi kwamba tutafuta leseni za mafuta
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    nchi yetu bwana aghhh matatizo magumu masuluhisho mepesi
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Serikali imelikoroga, meli zenye shehena ya mafuta zimeondoka bandarini na shehena ya mafuta na kuelekea nchi nyingine. Kuanzia leo kama ulipanga kusafiri, bora uhairishe safari yako, wakazi wa jiji jitayarisheni kwa gwaride mitaani mkienda makazini. Hali ni mbaya sana.
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,135
    Likes Received: 11,399
    Trophy Points: 280
    Kama hali imefikia hatua hii basi tutangaziwe kuwa mafuta ni janga la kitaifa.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    wamegundua serikali ni dhaifu so
    wantunisha msuli na wao

    wanaasema ukicheza na mbwa wanakufuata mpaka msikitini
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Hawa reptilia wenye magamba ni wapi wanakoipeleka nchi?
    Kikwete umeshindwa kuongoza nchi its your time now to quit. Kama hutaki kumuachia nchi Dr. Slaa basi mpe hata Mtikila au Mrema kabisaaa
     
  13. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tumeyataka sie wenyewe hawo Wahindi au Waarabu si makosa yao ni mimi na wewe ndio wenye makosa kwa nini usijiulize TPDC na TIPPER ziko wapi?

    Hawo waliopewa kazi za kuendeleza mashirika ya umma hayo wamefanya nini? zaidi ya kuyauwa?
    ....tusiwe na nidhamu tu ya kulaumu watu na kutafuta wanyonge wakati makosa ni yetu kuweka serikali LEGELEGE madarakani.
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    What would you expect from an irresponsible government which is characterized by fraud, deceit and excessive bureaucracy? Kikwete has to re-energise his team or else face the prospect of coup. Surprisingly, he remain impassively indolent as nothing serious going on.
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    you are trying to win attention by delusion. The government has a buffer stock enough for three months to come. Stop daunting people with your prejudices and cynicism
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,316
    Likes Received: 8,953
    Trophy Points: 280

    Kwanini ungoje wahindi na waarabu waagize, kwa nini usiagize wewe mwenyewe? Unanshangaza!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli mbona itakuwa balaa.....
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,041
    Likes Received: 9,727
    Trophy Points: 280
    Kama hali imefikia hivi basi inatisha sana maana kila kitu nchini kitasimama mpaka Serikali isalimu amri kwa wauza mafuta.
     
  19. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Hili Mwita nalo ni gamba manake linapingana na ukweli.Depot wamegoma kuuza mafuta na wenye vituo wanasema stock waliyonayo ikiisha ndo kwishnehi
     
  20. D

    Derimto JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunayataka wenyewe tunalalamika sana kwenye keybords zetu na hakuna cha maana tunchofanya utadhani tumelishwa limbwata ya kisiasa!! Kwanza natamani waendelee na mgomo kabisa na umeme uishe kabisa na wasafirishaji wote nao wagome na vyakula vipande bei ndipo tutapata akili ya kujua maana ya kudai haki
     
Loading...