Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jangwani kesho hapatoshi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by karatta, May 25, 2012.

  1. k

    karatta Senior Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakuu nipo chuo kikuu Ardhi nauza sura,kila pande nimezungukwa na mabango ya mkutano wa kesho wanafunzi wa hapa wanaonekana wana mwamko sana na cdm kwan kila ninaemuuliza anasema kesho lazima aende jangwan,mbaya zaid kuna doctor mmoja nimeambiwa baada ya kumaliza lecture kawaambia'WALE WAPENDA MAENDELEO KESHO 2KUTANE JANGWANI',kwel nimekubal m4c mpaka kwa wahadhiri. May ALMIGHT GOD STAND 4 US,THIS COUNTY IS OURS,LETS IMPLEMENT M4C EVERYWHERE 2TAFANKIWA.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwa kila mwenye akili lazima atambue ni M4C inafanya. Tukutane Jangwani kesho.
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Habari ndio hiyo, unafikiri nani atabaki CCM, huyo ana lake jambo.
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Nikikosa kesho hii m4c basi hakuna siku mitajiita mzalendo
     
  5. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tusubiri kesho makamanda kwani unanipa steam tuuuuuu.... lala ya ngoma ucheze...
     
  6. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kwa mpenda maendeleo yeyote na mwenye uchungu na nchi hii na rasilimali zake kesho ajihimu aje jangwani vinginevyo atakuwa mchawi tuuuuuuuuuuuuuuu!!viva cdm m4c
     
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamaani kumbukeni pia timu ye2 ya soka ya taifa inacheza kesho na malawi ktk mechi ya kirafiki ya kimataifa wengine tuwe kule tukiwapa sùppúrt mastaaz wa2
     
  8. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Heading yako inasema Jangwani kesho hapatoshi.nafikiri umesema hivi kwa kumaanisha ule msemo wa kwawaida ya kwamba hatakama kesho timu yako inacheza na timu nyingine unaweza kumwambia mpinzani kesho hapatoshi,lazima mle bao! sasa mimi nasema KESHO HAPATOSHI nikimaanisha Jangwani itakuwa ndogo au sehemu ya mkutano itakuwa haitoshi kuwamudu watu watakaofika, subiri uone, ila nina wasiwasi magamba wanaweza kuzua intelijensia kuzuia au kutibua kwa kutumia polisisiem

    CHUKUA CHAKO MAPEMA UENDE ZAKO CHADEMA,YAANI ACHANA NA CCM
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dar es salaam sio Arusha, na DSM ndio Tanzania. CDM wao wenyewe waliisha sema kwa Dar hawana lao, kwani dar ina wenyewe sio km Arusha ambayo wenyewe hawapo. Na wengi dar mmehamia tu, sio wakazi wa dar
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    IDARA YA HALI YA HEWA IMEPOKEA MAELEKEZO KUTOKA IKULU KWAMBA KESHO MVUA INYESHE KUANZIA SAA NNE ASUBUHI MPAKA SAA TATU USIKU. Nasubiri kuona utekelezaji.
     
  11. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kaka kesho kama itakuwa hivyo,ndio utajua kumbe raia waki hamasika labda mvua ya mawe ndio kikwazo kwa kile walichodhamiria
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wakazi wa dar ni nani? Wale wa awali walishasukumwa wako pwani, kisarawe na Bwagamoyo, hata kibaha mjini ilichakachuliwa tu. Unajidanganya. Labda vijibweni, lakini nao wamepata chuo kikuu, mpaka 2015 kitaeleweka. Unakumbuka Mrema na Temeke eee. We jidanganye tu.
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Watu wa Arusha a.k.a Beghazi wameonyesha kwa vitendo njia ya M4C na tumejaribu kurudia mara nyingi sasa tunafanya mtihani wa kwanza Dar tuone kama hawa wanafunzi wetu wameelewa Somo. Je watafeli au watatoka with flying colours. Dar tuonyesheni mpo pamoja nasi plse ili Arusha tukiimba nyie mtupokee kwenye kibwagizo
     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Ukabila umekufanya uwe kama.......!

    Dhambi unayo tenda ni mbaya sana.....!!

    Kesho utaona......wazaramo wakwere watajaa Jangwani!
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ivi hii kitu kwa walio ne tutaipataje?
    Any TV or Radio cover such an event?
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    M4C!!!!
    Ni wakati CHADEMA inapaswa kutumia kukubalika kwake kujijenga mijini na vijijini!
    DAR inahitaji kukombolewa ,maana mwamko wake dhidi ya mageuzi umekuwa mdogo mno!!!
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wote karibia asilimia 80 si wakazi wa Dar na ww mwenyewe hapo sio mkazi wa dar, wengine mliletwa na mbio za mwenge, sasa utasemaje ww ni mkazi? Dar ina wenyewe mkuu soma historia yake sio arusha hapa

     
  18. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Watakaokuja huko ni WAKUJA TU ! sidhani kama mwana darisalama kindakindaki atakuja huko ! kwa hiyo kila utakaemuona hapo ujue si mwanadarisalama ni wale wakuja na magari ! wenyewe wapwani tumetulia tulii tunasubiri 2015 tuipigie CCM yetu, chama KISICHOBAGUA DINI WALA KABILA !
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hao wanafunzi wameshamaliza homework zao lakini...wana exams karibuni wakae chuo wasome waache siasa
     
  20. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Wewee! nani kakwambia hivo? bado tupo ! tumejaa tele kwa taarifa yako! pale Kariakoo bado tunamiliki maghorofa kibao! na tumejaa ukanda wote wa Pwani! labda nyie mmejaza kuanzia Ubungo kwenda mbele huko ulipopataja ambapo kulikuwa porini simba wanalia! Dar ina wenyewe ! sisi tunakunywa kikombe cha kahawa nyie nendeni mkavuje jasho huko Jangwani! mwisho wa siku CCm inachukuwa nchi Tanzania!
     
Loading...