Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Janga la kitaifa: wakati akina kaka wanalalamikia nguvu akina dada 'mheuko' unazidi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Feb 9, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,
    Staili ya maisha ya sasa inatupeleka pabaya wanaume na kutishia ndoa nyingi. Ajabu wakati wanaume wengi wanakabiliwa na upungufu wa nguvu ya kiume, hamu ya wanawake kuwataka wanaume inashika kasi ajabu. Sasa hivi ni jambo la kawaida kuona wanawake wanaingia kwenye migogoro kwa sababu ya kugombea mwanaume. Hata ukisoma magazeti utakumbana na matangazo kibao ya dawa za kuongeza nguvu za kiume. Hali hii naitafsiri kama janga la kitaifa. Ni kama mazao yapo tayari shambani kwa mavuno lakini wavunaji wameishiwa nguvu.
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh endeleeni kula viepe muone:twitch::clap2::coffee:
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu tatizo mavuno mengi yanakimbilia kwa wavunaji waloishiwa nguvu sababu ya kula chips badala ya ugali :coffee: !!!!
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhhh mie sisemi
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli wanaume tukiendekeza vyakula vya kijingajinga kama chips, tomato na mayai ya kisasa seriously tutaangamiza ndoa zetu. Anachoeleza Dumelambegu inaonekana kama mzaha lakini huo ndiyo ukweli. Hali ni mbaya sana. Wanaume wengi wengi siku hizi wanasingizia malaria, mara oohh mwili umechoka kwa kazi za ofisini, mara bosi wangu amenitibua, n.k. Kumbe yote hiyo ni kukwepa wajibu baada ya 'mzee' kugoma kusimama. Kuna haja ya kuanza kula vyakula vyetu vya asili ili turejeshe heshima zetu.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mwanaume wala sijui baga lunch hiyo ili mademu wakuone unazo kumbe unajiua mwenyewe chips kuku/mishkaki km manzi daily hufanyi mazoezi unategemea uta perfom kweli
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Na kukaa mbali na wake za wapemba lol
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndiyo maana wanaokula kwa mama ntilie ndiyo wachapaji wazuri wa wake za watu. Wanaokula movernpick na mahoteli makubwamakubwa ya kitalii si lolote si chochote! Kazi kuchomekea tu!
     
  9. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    thank God bado niko gado kinoma ... na sasa ndo kwanza viepe navikimbia kabisaaa (jitahidini kutumia bitter leaf changanya na mchicha)
    pia waambieni wake zenu wawatengenezee dozi ya juice ya machungwa piga glass mbili kila siku mbona atapata raha tu kitu mwake mwake full, na akikubania kwa siku mbili baada ya dozi ujue utachafua shuka tu ...
    pia kuna mti mmoja unaitwa mlinga huu mti una dawa nyingi sana na inatumika kama mboga ..jitahidini jamani
     
  10. M

    Memo-72 New Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kunahitajika maombi ya bishop Kakobe!
     
  12. mfanyaji

    mfanyaji Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee nitalia siku niishiwe nguvu za kiume.tafadhali wenye uelewa wa hili jambo nini sababu ya huu ukosefu sitaki kabisa initokee.na kweli kabisa matangazo mengi nilidhani ni biashara tu wanatangaza hawana wateja lukuki
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vile vile wakuu wa kaya punguzeni ulabu nao ukizidi unapunguza performance ya kazi!!!!
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Heri mie niliyeamua kujibakilia na menu yangu ya ugali kila mchana,kinachobadilika ni mboga tu.......................
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmm afadhali!!
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Au kuhakikisha kila siku unagombana ili ukilala macho yanashuhudia ukuta
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona mimi ni mfanyakazi wa holiday in na nakula mapochopocho na performance yangu super sana? sema labda mazoezi watu hawafanyi
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Niliaswa na mzee mmoja niwe nakunywa juice ya ndimu/limao mara 2 kwa siku,vikombe kadhaa vya tangawizi na maziwa ya moto yalochanganywa na asali wakati wa kulala na huwezi pata mapungufu ya nguvu za bed.
     
  19. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namna nzuri ya kuhakikisha unadumu vizuri kwenye tendo la ndoa ni kuhakikisha unastrengthen cardiovascular na respitory system. Hii inawezekana kwa kuzingatia mambo makuu mawili
    1. Mazoezi --- haya yanastrengthen respiratory system yako na kukupa pumzi zaidi na kukuwezesha kuwa na stamina ya ajabu kwenye business. Haya ni pamoja na yale ya viungo kwa jumla na pumzi lakini pia mazoezi yanayohusisha mishipa ya PC yako (PC muscles)
    2. Chakula ---kula sosi la kazi sio la kulegeza. Kwa wale waliooa ni muhimu ukamwambia mama ahakikishe hata kama msosi ni wala sana kwa kuwa watoto wako jamii ya vindege, awe anakuandalia wakati mwingine diet yako special ya kukupa stamina zaidi. Alivyoataja kaka Uporoto1 hapo juu ni muhimu sana na pia ongezea kupiga kikombe cha maji ya moto yanayokaribia kuwa vuguvugu si chini ya nusu lita kila jioni kiasi hata kama uko maeneo ya baridi uone kajasho kembamba kanachuruzika
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu naona hujaelewa kitu inayosababisha hii. Wanaume wa sasa wanachovya huko na kule. Wakirudi home wako hao so wanashindwa kumshughulikia Bi Mkubwa
     
Loading...