Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jane Tu Ze Hat of Jf

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by PetCash, Mar 30, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nadhani nina indicator zote kuwa mi mgeni huku,
    hata hivyo nina kauzoefu ila katika safari yangu nimeona mengi machache ni kuhusu baadhi tu ya members;
    PAKA JIMMY -sijui ndugu yake pakashume? anyway mi naona limekaa kiwiziwizi(respect mkuu m jst thinking loud)..THE BOSS - huyu jamaa avatar na jina vina
    sura ya kazi kiasi kwamba nikiona tu napata picha ya bosi akisema."Is this what I am paying you for? get back to work!!"nafunga jf fasta!
    Babu DC - Na hivi gharama za umeme zilivyopanda, Ze citi iz getingi darker. Are you really that fat?
    MTAMBUZI - huyu jamaa kwa kusomasoma post zake
    naona ni mwanasheria anyway mkuu nomba msaada wako kisheria kwa sababu nataka nimshtaki Rose1980 nna ushahidi kwamba kanikonyeza na c mara moja, kila nikija humu.
    Ndyoko-huyu jamaa alikuwa na avatar ambayo nikisoma post zake nascroll niifiche coz napata hisia mi ndo nakunywa hiyo makitu...
    Kipipi-nna wasiwasi kuwa ni mwanaharakati (I ddnt say anything!)
    Cantalisia- Canta what?
    Mwali- ushaposwa bibie?
    Kongosho - is he a she or is she a he?
    Mimi ni PetCash nikimaanisha cash ndogondogo kama nauli za daladala(siyo za mwenge posta buku lakini), vocha za jero, Ice cream za azam, maji ya uhai na azam cola, kwenda
    coco/kawe beach kujipumzisha hazinipigi chenga...ila najitahidi kuiga maujanja toka kwa MPAMBANAJI.COM ili niwe na hela ndefu kama za kina maprosoo

    NA wengineo bado nasafiri. SAFARI YAKO IKOJE?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,519
    Trophy Points: 280
    ha haaa haa
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya. . . . .!!!
     
  4. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Lizzy, when are you ever going to get out of that pool? we have something in common though-we like water!
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aseeee!!!!
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwahiyo wewe na Lizzy ni mabata? i mean madogo madogo yanayopenda kuogelea!
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mitizamo safi sana....
    Hope wengi wana mitizamo either inafanana na yako au tofauti ndooogo sana
     
  8. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh. . . . .
    Ngoja nipige yogati yangu mie.

    Bishanga, mke wa mtu:A S 13::A S 13:
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ohhhh do we now?

    Nat any time soon. . .it's nice and cool down here!!
     
  10. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    I guess I should come over then...:wink2:
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Will you be quite?
    'cause that's another reason I like it down here.
     
  12. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mhhhhhhh..........yaelekea wapenda sana maziwa weye, kwa hizi avator zako.
     
  13. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    I cant guarantee that my Lady , who can resist talking to you?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Are you one of those extremly LOUD people?
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Bado, we ulitakaje kwani?
     
  16. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nope, my voice will be like a sweet song to your ears...trust me- your wont regret...:wink2:
     
  17. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    Mimi niliwaza tu kama kwa kipindi chote hiki we bado mwali, haitakuwa mbaya tukikufanyia mpango wa posa atii!
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Mwali mbona unauliza swali gumu kwa mtu aisee.....
    Dah au ndo akufukuzaye?
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkimfanyia na nani maana anatakiwa mmoja tu coz hawezi kuolewa na wawili....
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Huu mtindi huu! Haya!
     
Loading...