Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jane Triple zero

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Feb 19, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwenu wana wa Jamvi.
    Nimeshawishika niteremke na Thread maalumu walau kwa uchache nipate mawili matatu, kufuatia Member anaetajika kwa Jina la Jane double zero.
    Huyu ni kiji- binti? Au ni Mdada? Japo hainishughulishi sana kuchangia post zake, ambazo takriban 100% hua nashindwa kuzielewa nizichangieje kwa kutozielewa zinataka nini !.
    Haka kam-tu mara nisikie kamelala na Mphamvu mara na nani sijui ! Hapohapo mara kaseme kameanza shule ! Ilimradi habari zake ni utata mtupu!
    Mara kanataka/kanatafuta Bwn mwenye pesa ndefu, japo sina hakika kama hiyo ndiyo white path ya kufikia aim yake.
    Nachokiomba kwenu members ambao mko karibu na haka ka'binadamu, mkape basi ushauri nasaha kapunguze utata, akileta post humu ziwe zinaeleweka na kujadilika.
    Aidha yeye mwenyewe mlengwa akipita hapa basi, atuambie kubwa linalomsibu , members wampe nasaha toshelevu.
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    changia tu ivyo ivyo
     
  3. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    ntamwambia mkuu.. huyo ni beki3 wetu xema huwa namwachia pc mara mjamoja akija rum kwangu.!!!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Anatafuta muhogo kwa sababu mme wake amfikishi kwa mujibu wake!
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu judgement mie nimepita hapa nakusalimu na kukutakia jpili njema,kuhusu unaloongelea hapa nackitika miwan yangu ya mbao ina hitilafu ni muda sasa ndio maana cjafanikiwa kuona hizo sred na muhusika pia!
     
  6. Z

    Zero_brain Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooooh mama...
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Anatafuta tiba mbadala
     
  8. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mambo canta?,
    mbona nilikwambia ulete nikutengenezee lakini sijakuona mpaka sasa,
    anyway hako kabinti kamo humu na mimi sikaelewagi kabisa,mara kaseme kakaake kafumaniwa na mme wa mtu, yaani vituko !!
     
  9. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    vuuuuum!
     
  10. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimekusoma mzee wangu
     
  11. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nafananisha na Golden Mpoleeee....

    Sasa sijui ni yuleyule ama la!
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    So far anautafuta huo MKASAVATRII kwa nguvu au ?
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kazana kutafuta utaziona tu !
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    jana kalikuja na thread eti kakake kamfumania demu wake analiwa denda na dereva wa daladala ..basi ile thread kakaitembeza karibu jukwaa zote mbaka sheria..nahisi ali bemendwa af kanatafuta umaarufu..kameingi hata mwezi hakana lakini wamempa u"JF sENIOR Expert Member" hata sijui kanaliwa na mods ndo mana wamekatunuku hako kacheo ka ukuu wa wilaya..hata sielewi
     
  15. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tbag bana...
     
  16. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naona umefunguka.
     
  17. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Tbag! Ndo yule2 wa prison break?
     
  18. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Hapana..sina tabia zile ww..ha ha Tbag ni abbreviation za jina langu
     
  19. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haaah haaah mkuu we hatari rum kwako duh
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Basi shughuli ipo ! Kama ndiyo hivyo usemavyo ndiyo ilivyo !
    So far mie niliyo kaanzishia Uzi majaaliwa yangu yatakuaje ?
     
Loading...